Có cách nào chơi với Yahoo! Mail trên PPC không ?

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có bác nào biết cách chơi với Yahoo! Mail trên PPC không ? Em dùng Pocket-IE, NetFront 3.2 cũng pó tay.
Bác nào biết chỉ giúp. Cám ơn!

HUMMER83

GÂY DỰNG
Dùng PIE PLUS, chương trình này cho phép nhận ie của ppc thành ie6... đơn giản vậy thôi, hoặc chẳng cần dùng gì, sau khi vào yahoo bị báo lỗi có dòng báo là switch back old version ... gì đó hehe, em kô nhớ rõ, bác chọt zô để switch là đc

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
HUMMER83 said:
Dùng PIE PLUS, chương trình này cho phép nhận ie của ppc thành ie6... đơn giản vậy thôi, hoặc chẳng cần dùng gì, sau khi vào yahoo bị báo lỗi có dòng báo là switch back old version ... gì đó hehe, em kô nhớ rõ, bác chọt zô để switch là đc
heheh cám ơn bác Hummer nhé, checkmail bên Yahoo! được rồi :)

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
demen72 said:
Trang wap này cho phép PPC vào Yahoo! Mail cực nhanh
http://pg1.yahoo.com

Vậy mà cực nhanh à ? Phải nói là "cực cực nhanh" mới đúng chứ :)
Đùa chút cho vui thôi, thực sự em không ngờ là có giải pháp cho email với Yahoo! trên PPC chứ. Thanks các Bác nhá :)

tanpm

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thấy các bác bàn mà bùn thúi ruột, em ở TP. HCM, có mua con Dell Axim X30h của bác Hassler của HN nhưng thứ 5 tuần sau anh đồng nghiệp đang công tác ở HN mới vào lại trong này nên mới có máy vọc.

Em xin lỗi các bác vì ngoài lề tí vì cảm xúc đang dâng trào... hichic

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cũng đã có một cách từng được giới thiệu trên forum rồi, đó là vào registry search IE rồi sửa phiên bản IE thành IE 6 là có thể fake được site yahoo mail. Các bạn có thể search lại hoặc thử xem.

demen72

GẮN KẾT
bad said:
Cũng đã có một cách từng được giới thiệu trên forum rồi, đó là vào registry search IE rồi sửa phiên bản IE thành IE 6 là có thể fake được site yahoo mail. Các bạn có thể search lại hoặc thử xem.
Ui cha. Bạn dám dùng GPRS để vào Yahoo! Mail bằng web à, thật đáng nể phục đó, nội load có mỗi trang Yahoo không đã hết mấy trăm ký rồi (1Kb=50đ). Mà phải sửa Registry lại cho mất công. Trang http://pg1.yahoo.com là trang wap nên không có hình ---> trả ít xiền hơn. ;)

nghoanglong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cac bac co biet cach nao xai Yahoo!Mail bang POP3 khong. Tui cai dat o phan accounts incoming & outgoing server la pop.mail.yahoo.com & smtp.mail.yahoo.com nhung den cai doan khai bao port thi tui quen doi mat. Bac nao biet chi gium nhe. Khong hieu dung tren handheld co on khong nhi? Thnkz

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.