Có chương trình nào đọc đc file *.prc trên PPC ko các bác nhỉ ?

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
24 Tháng hai 2007 lúc 18:44
http://www.mobipocket.com/en/DownloadSoft/ProductDetailsReader.asp
Bác vào link trên để down Mobipocket về đọc file ebook *.prc
Chỉ cần cài trên PC,khi cắm máy,sẽ tự nhận thiết bị và cài vào trong ppc của bác.
Chú ý: *.prc này khác với *.prc chương trình chạy trên palm nhé,và cả ebook cho palm và ppc đều là đuôi *.prc,nhưng ko chạy lẫn cho nhau đc,lỗi font:D
Chúc bác mở rộng chận trời kiến thức với mobipocket
Ah,nhớ thường xuyên ghé qua thuvien-ebook.com để kiếm đầu sách mới nhé.:D

boychance

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng hai 2007 lúc 18:58
http://www.mobipocket.com/en/DownloadSoft/ProductDetailsReader.asp
Bác vào link trên để down Mobipocket về đọc file ebook *.prc
Chỉ cần cài trên PC,khi cắm máy,sẽ tự nhận thiết bị và cài vào trong ppc của bác.
Chú ý: *.prc này khác với *.prc chương trình chạy trên palm nhé,và cả ebook cho palm và ppc đều là đuôi *.prc,nhưng ko chạy lẫn cho nhau đc,lỗi font:D
Chúc bác mở rộng chận trời kiến thức với mobipocket
Ah,nhớ thường xuyên ghé qua thuvien-ebook.com để kiếm đầu sách mới nhé.:D
Cảm ơn bạn rất nhiều. Mình đang down và nghiên cứu
Thân

27 Tháng hai 2007 lúc 09:30
Em gửi các bác cái này: bản mobipocket reader đã cài đặt sẵn, việt hóa, các bác chỉ cần giải nén rồi chép vào thẻ nhớ mà chạy, không cần cài đặt qua AS mất thì giờ

Attachments

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
27 Tháng hai 2007 lúc 09:39
trong đó tùm lum quá bác ơi, cái nào xài được cho 8125 vậy?
Dùng được cho mọi loại ppc,palm,symbian cũng như blackberrybác cứ down về,cài trên PC,rồi khi cắm máy để sync,thì chương trình sẽ tự động cài cho bác vào ppc,với điều kiện máy bác phải đang nối mạng.
Còn nếu nhà bác ko có mạng,thì vào link trên của bác hanhpn,down bản .cab về cài vào ppc,rồi chép file ebook vào là được.
Lợi thế khi cài Mobipocket trên PC/Laptop: cập nhật news,có rất nhiều tờ báo theo dạng RSS(có cả HHVN),được thôn báo update bản mới nhất,đọc news,ebooks ngay trên PC,ebookstore,...nói chung là một soft ko thể thiếu trên ppc của bạn,cũng như isilo trên palm

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhật Bản kêu gọi siêu thị tính tiền bao nylon đối với người mua hàng.

Chính phủ Nhật Bản đang kêu gọi và tiến tới bắt buộc các nhà bán lẻ của nước này tính tiền các bao nylon hay bao xốp đối với người mua hàng, trong nỗ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday