có link ftp của ephim đây

Các thớt khác của voduy

voduy

GẮN KẾT
lọ mọ buổi tối, lôi được cái FTP của anh www.ephim.com .....

bác nào ca thán kô down đc thì vô đây nhé, kéo và thả :D

LINK ĐÂY

tình hình mắt các HHVNers có vấn đề, em cho to oành lên rồi đây

nguyenthephong

GÂY DỰNG
username ?
password ?
không có cái này sao mà down được bạn ơi !!!

voduy

GẮN KẾT
ơ, mình đâu thấy nó đòi pass hay user gì đâu nhể.... cứ dùng chương trình down load bình thường thôi mà

em down 3 film 1 lúc nên tốc độ hơi kém :p

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Voduy check lại cái xem nào, sao mà chỉ thấy www.ephim.com vậy, đâu có ftp gì đâu

TrungDN

GÂY DỰNG
Xem phim không được

Bạn VODUY ơi, bạn giúp cho chót đi. Nó vẫn hỏi username và pass đấy.
Còn từ trang Web thì không đi đâu, cũng không Save target được.

Cám ơn bạn sẵn.

đnc

GÂY DỰNG
Hình nhua ADSL của FPT không vào được các bạn ạ.
Tôi xài của cả FPT lẩn VNN thì chỉ có dùng proxy của VNN là conncet được thôi, còn dùng FPT thì nó cứ đòi username và password.
@voduy : Bạn down phim từ trang ephim về có xem được không .Tôi down được cũng khá nhiều nhưng cứ xem khỏang 2 phút là bị báo lỗi ( tất cả các phim từ trang ephim như Hart's War,Hotel Rwanda ( tòan phim hay cả !).. trong khi trước kia down từ trang ione thì xem rất tốt .Tôi xài WM 10 .

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
đnc said:
Hình nhua ADSL của FPT không vào được các bạn ạ.
Tôi xài của cả FPT lẩn VNN thì chỉ có dùng proxy của VNN là conncet được thôi, còn dùng FPT thì nó cứ đòi username và password.
@voduy : Bạn down phim từ trang ephim về có xem được không .Tôi down được cũng khá nhiều nhưng cứ xem khỏang 2 phút là bị báo lỗi ( tất cả các phim từ trang ephim như Hart's War,Hotel Rwanda ( tòan phim hay cả !).. trong khi trước kia down từ trang ione thì xem rất tốt .Tôi xài WM 10 .

em dùng Viettel cũng rứa... mở = IE thì User&Pass ...bó tay... mở = Opera thì... not found ... bó chân... ặc...

voduy

GẮN KẾT
ặc ặc, em acc của FPT nè. down về xem ầm ầm.

nếu bác down từ www.ephim.com thì sẽ ko down dc file smi( file fụ đề của fim- in English) , còn nếu bác vào thẳng fpt của nó, sẽ có đủ file film và file smi

thế các bác có down dc file từ web ephim kô, hay cũng kô down dc...... thực chất là 2 link này như nhau, nếu down dc từ web mà kô đc từ ftp thì pó tay :(

em dùng bản WMP 9, chưa thử bản 10, nhưgn 9 hay 10 cũng như nhau thôi

có bác nào giải thích cái nhể (anh petro, ducva đâu rồi)

em dùng : KÔ PASS
KÔ ERROR
có bác nào múôn kiểm chứng thì qa nhà em mà xem, nhà em đối diện The220 :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...