có nên chăng?

Các thớt khác của daicaothu

daicaothu

Không yêu cho gái thèm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mấy bác mod nhà mình có nên nghĩ mở cái box hình thành viên handheldvn kô ạ? để đi đường dễ nhận mặt nhau đó mà.

daicaothu

Không yêu cho gái thèm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
uhm làm vậy có cái dở cũng có cái hay anh à, ví dụ mua bán bác biết mặt người mình muốn mua cũng thấy hay hơn là kô biết. :) đó chỉ là ý nghĩ của e thôi, để xem co ai ủng hộ không thì mod mới mở chú

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hehe nghe như kết bạn bốn phương ý, em chỉ sợ các bác lại nhí nhố post ảnh vui lên thì hỏng hết cả ý nghĩa :)

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái này chỉ cần làm một topics là đủ thôi mà hưng phải có một topics chuyên post mình ảnh thôi... chứ không loạn lên hết đấy :D

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Tuyệt đối không nên! Đừng nên "thực" hóa cái chốn "ảo" này. Lý do là nếu cái chân tướng "thực" của mình bị công khai lên như thế thì sẽ rất khó ăn, khó nói và đôi khi lợi bất cập hại.

Hiện nay, QH đang thảo luận để thông qua Bộ luật Dân sự (sửa đổi), trong đó, có điều về "quyền cá nhân đối với hình ảnh" và "quyền cá nhân đối với đời tư". Đây là một vấn đề vô cùng nhạy cảm và phức tạp. Đề nghị các bạn không nên manh động kẻo hối không kịp đâu.

Nếu bạn nào có nhu cầu biết nhau nhằm giao lưu học hỏi thì có thể PM hay offline rồi kết bạn. Không việc gì phải làm cái việc ngốc nghếch kia cho mất thời gian, công sức nhé!

tuethuc

GẮN KẾT
em thấy bác nobita nói đúng, lỡ mình post hình lên, thằng nào cà chớn ghép đầu mình dzô mình của Hồng Nhung là vui luôn đó!!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...