có nên dán keo cho laptop ko?

Các thớt khác của ilovemyphone

tieuphong

LỮ HÀNH CÔ ĐỘC
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười 2007 lúc 16:02
Dán tất nhiên có ảnh hưởng đến việc tản nhiệt cho máy; nhưng mình nghĩ cũng không quá khắt khe với điều đó ; bạn nên dán một số chỗ hay đặt tay thao tác hay nắp ngòai của máy cũng được đấy.

5 Tháng mười 2007 lúc 16:24
Uhm cùng thắc mắc nhưng thêm tí, ai biết chổ nào dán đẹp chỉ dùm lun....? sì gòn nha...
PM hỏi bác Lam Sơn ấy, hôm trước thấy bác ấy giwois thiệu tay nào đấy dán đẹp lắm trên đường Nguyễn Chí Thanh gần nhà máy bia Sài Gòn.

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười 2007 lúc 17:53
Đừng dán bác ạ, nhìn nó xấu xấu bẩn bẩn mất giá trị thẩm mĩ cái máy đi lắm, khuyên chân thành đấy. Dán vào chỉ tổ phí tiền thôi bác ơi.

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười 2007 lúc 19:01
Bác dán trên mặt máy để đỡ trầy thì ko ảnh hưởng gì tới máy hoạt động cả :D , còn các chỗ khác thì ko dán được rồi phải ko bác :p . Bây giờ có nhiều loại đề can đẹp dùng cho lappy nên bác có thể chọn lấy cái ưng ý mà dán. :)

bilavx

nguyenhuynh.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười 2007 lúc 19:11
mình có con hp tx, màn hình cảm ứng (lấy tay chọt vẫn cảm ứng tốt), mình muốn dán cái màn hình, chứ sợ chọt miết nó trày trụa hết! thế bác nào biết chỗ gián màn hình cho con lap mình ko? chỉ mình với ! (chỗ dán cảm ứng đó nha, vì đán keo thường sợ ko cảm ứng dc)
thanks!

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin phép các Mod, BQT (trừ Mod @Hassler), e xin đc báo cáo ạ: [emoji3]
Em có bài đấu giá, ghim sticky ở đây: https://www.handheld.com.vn/threads/sam9-hu-oa-ma-20-kt-23h08-22-11-2018.506462/
Khi mọi người đang tham gia chơ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday