Có nên dán màn hình màn hình gương ?

Các thớt khác của sephirothmda
Status
Không mở trả lời sau này.

duchungsv

ĐÂU BA HOA CHỈ CHÍCH CHÒE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
22 Tháng hai 2008 lúc 21:07
Về tổng thể màn hình gương thì dán cũng được và không dán cũng được. Nếu dán khi màn hình bị bụi bẩn bạn lau nó không xước, sau này chán bóc ra màn hình vẫn như mới nhìn cũng thích hơn, còn không dán khi bụi bẩn bạn phải dùng đúng chất liệu vải lau màn hình sao tránh tối đa màn hình bị xước, nếu xuốc màn hình trông rất xấu và cũ. Nói chung là bạn nên dán chẳng đáng bao nhiêu tiền cả. vừa an toàn vừa bảo quản màn hình luôn mới.

tieuphong

LỮ HÀNH CÔ ĐỘC
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng hai 2008 lúc 07:17
thui đi bạn ơi, gương tự nhiên để vậy ok rồi, dán thêm vào làm gì vừa phí vừa chói.

nguyen_hoai_nam

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng hai 2008 lúc 00:02
Thực ra, tấm dán mang tính chất bảo vệ màn hình nhiều hơn là làm đẹp, bác

SZ màn hình quá đẹp rồi, dán phí

Nếu dán, bác nhờ thợ nạy cái nẹp màn hình lên, dán phủ vào trong, lắp tấm nẹp lại cho đỡ để lại vết dán, trông cho nó thẩm mỹ

Chúc bác vui

28 Tháng hai 2008 lúc 00:42
Minh đang xài con SZ đây theo mình nên dán dể bảo vệ màn hình(mình cũng đã dán rồi).Nếu ở Hà Nội thì ra công ty Phú Thái ở Đại La mình không nhở địa chỉ chỉ nhớ ở gần ngã tư Bạch Mai-Đại La,mình dán ở đây thấy rất khít và đẹp nữa.

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng hai 2008 lúc 21:01
^^ Nên dán các bác ạ, dán vào yên tầm dù có táy máy hay lỡ tay chạm vào thì cái màn nó cũng đỡ bị ảnh hưởng hơn là ko dán. Nên dán loại của Japan ấy, em dán lâu mà thấy nó vẫn trong, ko bị mờ như mấy loại "chai nờ":D

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cùng chia sẻ để anh em bớt bị áp bức. Các bác lựa chọn đơn vị vận chuyển nào? Lý do lựa chọn (nhanh, uy tín, nhân viên xinh, rẻ, gần nhà,...). Riêng e là e thấy tụi Viettel Post làm ăn ứ có chuyên nghiệp rồi đó. ...
Lazada Vietnam Master card on Monday