Có nên dán nilon cho O2 mini ko ??

Các thớt khác của litter learn

genesis

GẮN KẾT
litter learn said:
Theo mọi người thì nên dán nilon cho o2 mini hay là mua cái vỏ silicon ?? Em thấy cái vỏ silicon xấu hoắc à

Tổng cộng sau 6 tháng sử dụng mini tớ đã sắm 3 cái case da (capdase và Palm Ware), gần triệu bạc, ngang dọc đủ cả (chưa tính tới cái case theo máy), thế mà bi h lại ngộ ra rằng cầm không là mát tay và sướng nhất, mát lạnh đê mê :)

Tuyệt đối không nên dán nilon, sẽ hối hận đó, khi bị bẩn, boc ra sẽ bay luon mấy cái chữ được sơn trên vỏ đó ...

bigdoremon

GÂY DỰNG
mua cái case nhét vào thôi.

dán nilon xấu - dùng vỏ silicon cứ dính dính bẩn bẩn sao ý.

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu là để "bọc" em Mini lại thì đi "skin" là tốt nhất, ở bên em (Sing) đang mốt trò này lắm, vừa đẹp, vừa bền mà ko bị xước (tất nhiên rơi bụp cái thì ngỏm), để trên bàn hay đút túi quần ko sao (nếu túi quần có chìa khóa thì ... :D). Nhưng giá cả cũng "fải chăng", 38 đô nếu dùng Cash Voucher và 48 đô nếu ko có (tương đương 380.000 VNĐ và 480.000 VNĐ).

Nhưng đẹp và độc đáo lém, em mà có O2 mini cũng đi skin hihi.

Trang web: www.gmask.com.sg

HaiDang

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình thấy dùng bao cao su cho OII mini cũng tiện, nên mua cái nào tốt một chút là yên tâm cho em mini của mình, còn dán keo trông bẩn lắm, dùng bao cao su khi nào thấy bẩn thì đem ra giặt lại, phơi khô rồi lắp lại, đẹp như mơ.

maluoi

VERIFIED!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Dán nilon bằng loại nilon cho dán cho xe máy sẽ không bao giờ bị bong mất chữ. Chỉ trừ phi vừa mới dán vào được khoảng 2-3 ngày đã bóc ra sẽ rất dễ bị bong chữ. Để lâu lâu sẽ không hề bị bong vì lúc đó lớp keo của nilon đã gần như hết dính. Cái chú bị bong mất chữ O2 chắc có lẽ ngại mua nilon dán mà là dán bằng loại băng dính to nên mới dễ bị bong như vậy. Tốt nhất là nên mua nilon về (5.000đ thì có mà nhòe) tự dán sẽ đẹp hơn. Để người khác làm không an tâm. Đừng mua cái vỏ cao su trông cứ chuối chuối thế nào ý. Dán nilon đã quá lắm rồi, à nhưng mà nếu dán đẹp còn làm tăng độ bóng cho máy nữa đấy, trông lại càng đẹp hơn.

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ducga said:
Nếu là để "bọc" em Mini lại thì đi "skin" là tốt nhất, ở bên em (Sing) đang mốt trò này lắm, vừa đẹp, vừa bền mà ko bị xước (tất nhiên rơi bụp cái thì ngỏm), để trên bàn hay đút túi quần ko sao (nếu túi quần có chìa khóa thì ... :D). Nhưng giá cả cũng "fải chăng", 38 đô nếu dùng Cash Voucher và 48 đô nếu ko có (tương đương 380.000 VNĐ và 480.000 VNĐ).

Nhưng đẹp và độc đáo lém, em mà có O2 mini cũng đi skin hihi.

Trang web: www.gmask.com.sg

Cái trang này mình vào mấy lần rùi nhưng mà chỉ xem sơ sơ thôi. Click vào hình trong Galerry thì ko thấy chạy. Có bác nào xem được ko? Đứng ngoài trông vào... khó chịu quá :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.