Có nên dùng O2 Exec, bạn nào biết chỉ giùm?

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenHoang

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
20 Tháng một 2007 lúc 14:57
Mình đang định mua 1 chiếc O2 Exec. Mode này cũ rồi nhưng mình rất thích kểu dáng của nó. Phân vân quá! Mình không biết loại này chất lượng thế nào. Bạn nào dùng quen mode này, tư vấn giúp cho mình với.

Trân trọng cám ơn,

NguyenHoang

20 Tháng một 2007 lúc 15:08
Mình đang định mua 1 chiếc O2 Exec. Mode này cũ rồi nhưng mình rất thích kểu dáng của nó. Phân vân quá! Mình không biết loại này chất lượng thế nào. Bạn nào dùng quen mode này, tư vấn giúp cho mình với.

Trân trọng cám ơn,

NguyenHoang
Theo em thì cùng giá với O2 EXEC thì Iphone (sắp ra) là lựa chọn tốt hơn cả.

Xét về nhiều mặt thì O2 EXEC không có nhiều tính năng nổi bật (ngoại trừ việc có 1 bàn phím to độc lập và 1 cấu hình "khá" hơn các loại khác trong dòng PDA phone).
Còn việc chất lương thì anh hoàn toàn có thể yên tâm ! Em đã từng xài qua loại này thấy rất chạy rất ổn định. Ngoài 1 số lỗi về phần mềm (do người sử dụng) thì phần cứng hoàn toàn không có vấn đề.

Hi vọng thônng tin trên có thể giúp ích cho anh.

Thân ái

NguyenHoang

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
20 Tháng một 2007 lúc 15:38
Rất cám ơn bạn, Unlockcode.
Còn một chi tiết nhỏ nữa. Đó là thực tình nó hỗ trợ được tối đa mấy Gb thẻ nhớ ngoài Unlockcode nhỉ. Vì mỗi cửa hàng họ nói một kiểu. Mình thì lại thích nhiều nhiều bộ nhớ ngoài một tẹo mà. Một lần nữa xin chân thành cám ơn bạn.

Thân ái,

NguyenHoang

honeyz

KỸ SƯ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng một 2007 lúc 16:51
Theo em thì cùng giá với O2 EXEC thì Iphone (sắp ra) là lựa chọn tốt hơn cả.

Xét về nhiều mặt thì O2 EXEC không có nhiều tính năng nổi bật (ngoại trừ việc có 1 bàn phím to độc lập và 1 cấu hình "khá" hơn các loại khác trong dòng PDA phone).
Còn việc chất lương thì anh hoàn toàn có thể yên tâm ! Em đã từng xài qua loại này thấy rất chạy rất ổn định. Ngoài 1 số lỗi về phần mềm (do người sử dụng) thì phần cứng hoàn toàn không có vấn đề.

Hi vọng thônng tin trên có thể giúp ích cho anh.

Thân ái
Ipod giá chát như cá thác lác, chỉ dc cái thương hiệu, có gì hay ho đâu :D

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
20 Tháng một 2007 lúc 17:30
Ko biết bác NguyenHoang đã dùng qua PPC chưa hay mới bắt đầu có ý định mua con Exec dùng thử lần đầu ạ ? Nếu là lần đầu em nghĩ bác nên kiếm mấy con "nhỏ" hơn để dùng, vọc 1 thời gian cho quen rồi hẳn nâng lên con Exec, khi đó bác sẽ ít gặp khó khăn trong việc sử dụng Exec (ít ra bác cũng có thể tự uprom, cài soft, xử lí 1 số tình huống trục trặc về phần mềm, ... cùng với sự giúp đỡ của anh em trên HHVN) :)

Còn về câu hỏi của bác là Exec chất lượng có tốt hay ko, thì theo em, có rất nhiều người dùng PPC đều thích con này cả về thiết kế lẫn cấu hình, chức năng, ... của nó đấy ạ :D nên chắc đã gọi là chơi PPC thì ai cũng muốn xài qua con này 1 lần cho thỏa niềm đam mê ạ.

Vài dòng ý kiến cá nhân mong giúp đc cho bác NguyenHoang.

20 Tháng một 2007 lúc 17:35
Còn một chi tiết nhỏ nữa. Đó là thực tình nó hỗ trợ được tối đa mấy Gb thẻ nhớ ngoài Unlockcode nhỉ. Vì mỗi cửa hàng họ nói một kiểu. Mình thì lại thích nhiều nhiều bộ nhớ ngoài một tẹo mà. Một lần nữa xin chân thành cám ơn bạn.

Thân ái,

NguyenHoang
Bộ nhớ ngoài support theo em biét là 2GB ! (không dám chắc)

catngu2

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
20 Tháng một 2007 lúc 17:44

Thân ái,

NguyenHoang
Bộ nhớ ngoài support theo em biét là 2GB ! (không dám chắc)
Kg đâu mình đang xài thẻ 4gb lận đó. vẫn chạy tốt kg hề bị chậm máy hay sao cả

pires751

Nikonian
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng một 2007 lúc 17:58
EXEC là con PDA Phone đầu tiên và duy nhất cho đến nay có màn hình VGA. Nếu không ngại to và bất tiện khi nói chuyện điện thoại thì chẳng có gì chê được ở em này cả he..he

hungnv

DJ-Nonstop(Zclack_VipLak)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng một 2007 lúc 10:45
ko những về hình thức mà còn ngay cả chất lượng nghe và gọi rất tốt.
Ngoài ra bây giờ đã có bản Rom WM6 dành cho Univer chạy cực phê.
Ko thể chê vào đâu được bác ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nikon D4 đối thủ ngang sức ngang tài với Canon EOS 1D X

Mặc dù có kích cỡ và hình dáng khá giống với các model tiền nhiệm, nhưng Nikon D4 được trang bị một cảm bi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday