[DỊCH VỤ] Có nên mua bảo hiểm cho con đến năm 18 tuổi hay không?

Các thớt khác của luluyen17 Lịch sử giao dịch của luluyen17 (0)

luluyen17

NHẬP HỘI
Em vừa mới sinh bé đầu lòng. Họ hàng khuyến khuyến mua bảo hiểm cho bé từ sớm, để đến tuổi 18 có chút vốn liếng dắt lưng, muốn đi du học cũng không phải vay mượn nhiều. Với kinh nghiệm của mọi người thì nên mua đến 18 tuổi không ạ, và mình nên mua loại gì. Em cảm ơn cả nhà nhiều.

biobabyden

NHẬP HỘI
Thấy bên AIA tiện lợi ở chỗ có thể đóng phí, tra cứu hợp đồng trên online nữa. Ai quan tâm thì tham khảo đây xem

diepminhchau09

NHẬP HỘI
Cũng đang mua 1 gói bên bảo hiểm AIA đây. Quyền lợi ngon, có thể chọn nhận tiền khi đáo hoặc lãnh trong 4 năm cuối hợp đồng, hưởng 175% số tiền bảo hiểm. Bên này em mua từ lúc chưa kết hôn, thấy ổn nên bây giờ mua tiếp cho bé.

toantoren

NHẬP HỘI
Tìm hiểu bảo hiểm nên kỹ chút nha. Tham khảo gói bh học vấn diploma của AIA xem. Gói này thời hạn hợp đồng từ 8 - 26 năm, ngoài ra mình còn được hưởng thêm bảo hiểm bệnh hiểm nghèo nữa.

myth123

NHẬP HỘI
Nên mua những loại liên quan đến học vấn, hình thức đầu tư đảm bảo tương lai khi bé trưởng thành.

diepminhchau09

NHẬP HỘI
Không biết có thực sự tốt hay không. Mọi người chia sẽ kinh nghiệm mua bảo hiểm AIA có lợi nhất .
Về bảo hiểm sức khoẻ . Bên này có 3 gói tùy vào khả năng tài chính của bạn, số tiền bảo hiểm tối đa: 200tr (gói cơ bản), 500tr (gói nâng cao), 1 tỷ (gói ưu việt). Mình thấy bên này uy tín, thủ tục nhanh gọn lẹ

Bài viết cần bạn xem thêm

Đấu giá thiết bị như tiêu đề. Mua cho vợ dùng đc mấy hôm lại không thích nên em giải tán. Máy mới fullbox, bản Hàn, màu đen, ko xước. Đánh giá 99%.
Đấu giá theo quy định Handheld, kết thúc 22h03 23/5/2020.
Giá khởi điểm: 15.000.000 đồng
Bước giá: lớn ...