Có nên mua HTC Imagio không?

Executor

NHẬP HỘI
Em đang tăm tia con Imagio này, rất kết hình thức của nó nhưng mà sợt (search) thông tin thấy sao nhiều người kêu lỗi quá mà toàn lỗi khó chịu: người thì không nghe FM được, người thì blutooth có vấn đề, người thì phím cứng bị liệt, người thì máy bị treo xong không boot được dù hard reset đủ kiểu v.v... có vài lỗi thấy có bác fix được, nhưng có lỗi có bác hỏi rồi không ai chả lời được vì... hết thuốc chữa???:-S

Đang phân vân không biết có nên mua không? Các bác dùng rồi cho em lời khuyên với nhé!:-/

cutom

GÂY DỰNG
Cái này có hẳn một topic rùi mà bác!
Em thấy dùng mọi thứ OK, vọc rất nhiều mà chưa thấy lỗi j cả ợ ngoài nhược điểm là pin nhanh hết quá.

badboy_tkdt

GÂY DỰNG
không nên mua đâu.... vì dùng thích lắm nên rất mất thời gian. Mua con 1110i pin lâu sóng khỏe mà lại không có gì để vọc đỡ mất thời gian hơn.
hj hj ... vì thế E phải dùng 2 cái.

joker_sad1984

GÂY DỰNG
hình như hanoi đang cháy imagio hay sao ấy các bác ạ ... em tìm mua 1 cái mà hỏi 3 4 địa chỉ rồi toàn kêu hết hàng với hàng sắp về ...

nguyendangkhiem

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình đã từng dùng qua, mọi thứ đều ổn, giá hợp lý so với tính năng, không thấy các lỗi như bác nêu.

canhsong73

GẮN KẾT
Cái gì mới ra thì đêu sẽ có những lỗi, sau khi nhận được các ý kiến phản hồi thì nhà sx mới xem xét và sửa đổi. Hãng điện thoại nào cũng thế thôi, "đã thích thì chơi, còn nếu sợ thì đừng chơi cho chắc"

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt