Có nên tự cập nhật Driver cho Vaio

Các thớt khác của unknownman
27 Tháng mười một 2007 lúc 18:03
Mình có 1 một con Vaio nhưng mà không biết có nên tự cập nhật Driver mới cho nó hay là chỉ cập nhật Driver theo trang chủ của Sony thôi. Vì mình thấy tại trang chủ của Sony cập nhật rất chậm, có 1 số Driver của Intel đã ra mới rồi nhưng trong dòng máy lại không đưa ra cập nhật.
Mình đang băn khoăn ko biết tự cập nhật có ảnh hưởng gì tới máy hay không.

Zanr Zij

Server - WS - Handheld Support
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng mười hai 2007 lúc 15:28

Zanr Zij

Server - WS - Handheld Support
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng mười hai 2007 lúc 16:05
Mình có 1 một con Vaio nhưng mà không biết có nên tự cập nhật Driver mới cho nó hay là chỉ cập nhật Driver theo trang chủ của Sony thôi. Vì mình thấy tại trang chủ của Sony cập nhật rất chậm, có 1 số Driver của Intel đã ra mới rồi nhưng trong dòng máy lại không đưa ra cập nhật.
Mình đang băn khoăn ko biết tự cập nhật có ảnh hưởng gì tới máy hay không.
Việc cập nhật Driver cho chipset, VGA onboard Intel và Wireless nhìn chung là ok, đôi khi sẽ mang lại hiệu năng cao hơn 1 chút, và khám phá giao diện mới. Với con VAIO và 1 số thương hiệu sành điệu thì nên giữ cái brandname của VAIO.

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau một hồi tìm kiếm, em đã tóm được trọn bộ này, đây là kỷ niệm thời thơ ấu của em cũng như nhiều bác 7x, em cố kiếm để mình xem và để cho các cháu nhà em biết thế nào là "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống". Hôm nay có bác hỏi em up lại để các bác ...
Lazada Vietnam Master card on Monday