Có nơi nào sửa chửa HP tốt nhất Sài Gòn không các bạn?

4 Tháng một 2007 lúc 22:59
Máy mình là HP 6365, do cắm nhằm sạc của máy o2 bị cháy IC nguồn và xạc đem ra tiệm sửa mất 800K xong rồi giờ về pin xài còn 1 ngày (bình thường 3,4 ngày). Giờ mình không biết phải làm sao? Hic..thay mainboard mới hay mang đi sửa tiếp đây?. Nếu sửa tiếp thì không biết chổ nào sửa tốt có uy tín và trách nhiệm với khách hàng không nữa...hic...

5 Tháng một 2007 lúc 09:35
Có nơi nào sửa chửa HP tốt nhất Sài

Máy mình là HP 6365, do cắm nhằm sạc của máy o2 bị cháy IC nguồn và xạc đem ra tiệm sửa mất 800K xong rồi giờ về pin xài còn 1 ngày (bình thường 3,4 ngày). Giờ mình không biết phải làm sao? Hic..thay mainboard mới hay mang đi sửa tiếp đây?. Nếu sửa tiếp thì không biết chổ nào sửa tốt có uy tín và trách nhiệm với khách hàng không nữa...hic...
Hix cái sạc của O2 nó nhỉ xíu mà chân sạc của HP nó to đùng mà cắm vào hả ?Mang qua 1035 Trần Hưng Đạo Q5 gặp Anh Hải.Tân Á Long nhé.Hoặc mang qua hãng HP trên Nam kỳ Khởi nghĩa Q3.Lâu rồi không nhớ rõ chính xác d/c nữa :D:D:D:D

honeyz

KỸ SƯ
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng một 2007 lúc 10:59
Nếu bạn ở gần đường 3/2 thì chạy ra Hồng Quang gần ngã tư(3/2-Sư vạn hạnh) ở đó Tiệm lớn nên sửa rất Uy tín !
Hồng Quang có sửa pocket nữa hả bác
Em chỉ biết nó chuyên sửa dtdd thui mà, mà giá cả thì anh em nênc cân nhắc chỗ này nha
Lúc trc sửa dùm thèn bạn con 7610 (lúc đó mua 3tr2) mà nó tính tiền sửa đến 1tr8 :D

6 Tháng một 2007 lúc 13:42
Hồng Quang có sửa pocket nữa hả bác
Em chỉ biết nó chuyên sửa dtdd thui mà, mà giá cả thì anh em nênc cân nhắc chỗ này nha
Lúc trc sửa dùm thèn bạn con 7610 (lúc đó mua 3tr2) mà nó tính tiền sửa đến 1tr8 :D
Đúng vậy ! Không phải lên diễn đàn nói xấu Hồng Quang đâu.Nhưng đó là chỗ dành cho những người không am hiểu điện thoại.Không dám vọc và mới dùng dt thôi.Chỗ đó quá chát.Mang qua Y5 hoặc Tân Á Long đi bạn.Chuyên nghiệp hơn nhiều.Vì các Anh đó chuyên về PPC mà ! Bít đâu bênh nhẹ còn free luôn đó :D:D:D:D

7 Tháng một 2007 lúc 10:56
Tân Á Long á?. Hic...mới sửa chỗ đó về đây, hết 800K thay 2 IC nguồn và sạc mà bây giờ quay sang bị bệnh hao pin.

Nói thiệt, chỗ đó bảo hành tệ quá. Lần đầu sửa xong rùi, thì cắm vào không Sync với máy tính được sau đó cháy IC lần nữa, nặng hơn. Sửa xong lần 2, thì nói với mình là không bảo hành nữa vì lý do rất vô lý là đề phòng KH cắm vô cháy IC nữa. Mình năn nỉ mãi nó mới chịu bảo hành mình....3 ngày.
Rồi đem máy về thì xài được 1 ngày hết pin (bình thường 3 ngày)...đem trở lại thì nó bảo là do tại máy và sửa 2 lần rồi nó không dám sửa nữa...vì sợ hỏng luôn nguồn.

Có huynh nào biết chỗ uy tín, có trách nhiệm với khách hàng thì vui lòng chỉ giúp mình....Xin đa tạ nhiều nhiều lắm.:(

7 Tháng một 2007 lúc 21:12
Bác nên mang qua chỗ bảo hành của HP tại NKKN. có thế đắt nhưng an toàn và chuẩn. Có gì thì còn bắt đền được.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lần trc bị ban do up bài lộ liễu, lần này em k vi phạm gì tại sao lại bị ban ạ, mà bị ban những 1 tháng. Các ad, mod có thể giải thích giúp em được ko ạ!
Lazada Vietnam Master card on Monday