Có phải HHVN đang quá tải??????????

Các thớt khác của cuhiep

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
chẳng hiểu sao, tối nay em trả lời mấy bài mà chẳng được, đăng bài mới thì được. không biết HHVN có đang quá tải không.
dùng mozilla firefox hay IE đều không trả lời bài được.

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT
Đúng là đang quá tải. Chưa rõ nguyên nhân ở đâu, đang chờ kiểm tra hệ thống! Tuy nhiên, có thể đường ADSL của mình cũng có vấn đề, không hiểu sao ở cơ quan dùng ADSL cũng thấy chậm, có khi còn chậm hơn dial-up ở nhà. Thế mới lạ!

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chắc ADSL có vấn đề thiệt đó Bác, nãy giờ em đang chửi rủa VNN, tưởng chỉ mình em bị ai ngờ Bác cũng thế :)

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
em xài cable mà còn cứng ngắc nữa nè nói chi adsl. Ko load nổi 1 trang luôn !

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mình đang dùng Viettel, mạng vẫn chạy ầm ầm, tải vẫn trung bình 4xx đến 5xx kb/s nhưng không hiểu sao không thể trả lời một số bài trên hhvn, vừa trả lời xong một bài được, trai lời thêm một bài nữa, rị mọ đánh mãi mới được vài chữ nhấn post quick reply.. thế là nó lại đứng yên

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
huuquynh said:
Đúng là đang quá tải. Chưa rõ nguyên nhân ở đâu, đang chờ kiểm tra hệ thống! Tuy nhiên, có thể đường ADSL của mình cũng có vấn đề, không hiểu sao ở cơ quan dùng ADSL cũng thấy chậm, có khi còn chậm hơn dial-up ở nhà. Thế mới lạ!

Em sử dụng ADSL ở nhà thì chậm hơn dial-up ở cơ quan, thế mới tức cười chứ! :) Biết chết liền!!!

vuongiagia

GÂY DỰNG
oh_my_god said:
Hiện đang dùng Dial-up tại nhà và kết quả là nhanh, không chậm

huuquynh said:

tovanhung said:
Em sử dụng ADSL ở nhà thì chậm hơn dial-up ở cơ quan, thế mới tức cười chứ! Biết chết liền!!!

chắc phải mua thêm cái modem 56k rồi! để dùng vào lúc này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...