Có phải WIN không tương thích ???

NHOKTIHON

GÂY DỰNG
HTML:
HTML:
các bạn giúp mình với , khi mình chạy trò "cossack back to war"(chiến tranh châu au) và trò bắn máy bay
HTML:
HTML:
thì không chạy được, nó báo lỗi như hình ở trên đáy, khôngbieets là do phần cứng hay phần mềm của mình nữa ?
mình dùng win xp2, ram 2Gb, VGA 512, với cả main asus P5Q3 LGA 775, tất cả đều chuẩn 3(DDR 3)
HDD VÀ ODD cũng là chuẩn SATA luôn, không biét có phải win mình đang dùng không tương thích ?
liệu có phải dùng win dành riêng cho laptop không ?
các bạn giúp mình với nhé, mình chỉ sợ nó lỗi phần cứng để mình còn bảo hành nữa !!

NHOKTIHON

GÂY DỰNG
Nếu dựa trên tấm hình bạn cung cấp thì do màu sắc nhòe nhoẹt : Driver card màn hình cài sai version hay bị lỗi
mình vẫn cài cái driver card đi kèm với nó, AOE, haflife 1.9, ....vẫn chơi được bình thường...
mình cài từ đầu tới cuối vẫn tốt, không hề báo lỗi gì cả ???

bambooneedlove

GÂY DỰNG
Driver đi kèm đĩa thường kg phải driver mới nhất, bạn nên lên web của ASUS để tải driver mới nhất, sẽ ít lỗi hơn đấy.
Vả lại cái game cossack back to war lâu quá rồi,nên cảd mới nhiều khi cũng kén.

NHOKTIHON

GÂY DỰNG
Driver đi kèm đĩa thường kg phải driver mới nhất, bạn nên lên web của ASUS để tải driver mới nhất, sẽ ít lỗi hơn đấy.
Vả lại cái game cossack back to war lâu quá rồi,nên cảd mới nhiều khi cũng kén.
khổ 1 nỗi là mình vào trang http://asus.com mà không sao tìm được cái driver giống với cái card mìng đang dùng, asus 9500gt 512mb ddr3 (V719)
mình mới mua dc 5 tháng

tuanibt

Siêu dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chuẩn là lỗi do driver rồi, lên trang chủ Nvidia, làm theo hướng dẫn và chọn loại card của mình, download driver mới nhất về cài lại là ok

cappotis

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cái này do cài win ko thương thích nên nó báo lỗi ngay còn nếu ban cài game nó kô chịu nhận, cũng như mấy trò kô thể nào chơi trên win vista ấy, có cài đi cài lại chục lần cũng kô thể nào chơi đc

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...