Có phần mềm nào đọc file RM ngoài Real Player!

tuan81gt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 20:41
Mình đang tìm 1 chương trình chạy file RM. Thực ra Real Player có thể chạy được định dang này nhưng ko cái Real thì phải setup từ PC qua Sync. Nhưng nó lại chỉ chấp nhận cài với Active Sync từ 3.1 trở xuống. Mà mình đang định cài cho X51v thì nó chỉ Sync với bản 4.0 trở lên. Hic vậy là ko cài được real.
Vậy bác nào có phần mềm đọc file RM thì share cho mình với hoặc Real ở file cab cũng được.
tuan81gt@yahoo.com
Thanks các bác nhiều!

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 20:47
Bác có thể tìm file CAB mà cài, em nhớ trước có UP đường link đó nhưng giờ quên mất rồi, bác có thể tìm lại hoặc convert nhé!

Cho em sửa lại bài, post đường link:
http://www.winmobiletech.com/sekalaiset/realplayer.cab
Khi chia sẻ các file RM bác nên dùng Microsoft ActiveSync, không nên chia sẻ qua đầu đọc thẻ nhớ.

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 21:25
@tuan81gt: Để lấy được file CAB của Real Player trên máy tính PC cũng khá đơn giản. Sau khi quá trình cài đặt đến hình ảnh dưới đây, bạn không nhấn Next

Mở File Manager tìm file realplayer.cab trong C:\Documents and Settings\ Tên người sử dụng \Local Settings\Temp\~rnsetup\

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng tư 2007 lúc 10:24
Máy của bạn báo lỗi gì mà không chạy được? Bạn bị lỗi khi cài đặt hay là lỗi khi mở file .rm?

Nếu bạn bị lỗi khi cài đặt: backup lại toàn bộ máy, sau đó hard reset rồi ngay lập tức RealOne Player. Phiên bản mà tôi upload ở trên hoàn toàn tương thích với WM5 và cả WM6!

tuan81gt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng tư 2007 lúc 11:55
Máy của bạn báo lỗi gì mà không chạy được? Bạn bị lỗi khi cài đặt hay là lỗi khi mở file .rm?

Nếu bạn bị lỗi khi cài đặt: backup lại toàn bộ máy, sau đó hard reset rồi ngay lập tức RealOne Player. Phiên bản mà tôi upload ở trên hoàn toàn tương thích với WM5 và cả WM6!
Cái này báo lỗi khi mở file bác ạ!
Nó báo ULR ......not found! Ko nhớ chính xác nữa.
Nhưng có 1 điều lạ là khi cài chương trình này vào thì máy bị lỗi khi chạy File explorer và khi ấn Start>>>program thì ko chạy được.
Mặc dù mình đã hard reset rỗi nhưng vẫn vậy.

Bài viết cần bạn xem thêm

Shenzhen Sunsoar Circuit Technology is specialized in Printed Circuit Board & PCB Assembly including components sourcing, functional test and complete assembly for clients all over the world.
All of our base materials and process can meet ROHS and U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday