Có phần mềm nào tạo màn hình chờ không nhỉ?

28 Tháng hai 2008 lúc 22:36
Chào cả nhà,

Mình muốn tìm một chương trình cho phép hiển thị dạng màn hình chờ (kiểu hiển thị của Owner information mỗi khi bật màn hình) cho phép đặt ảnh nền tràn khuôn... Tại vì có mấy cái ảnh đẹp quá, đặt làm background thì toàn bị chữ nghĩa, icon che mất thôi.

Bạn nào có chia sẻ nhé.
Thanks all.

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
29 Tháng hai 2008 lúc 00:33
Bạn search lại topic trên đây có chương trình S2U2 đó. Tạo màn hình chờ, dùng hình động được luôn

29 Tháng hai 2008 lúc 11:22
Bạn search lại topic trên đây có chương trình S2U2 đó. Tạo màn hình chờ, dùng hình động được luôn
Mình cũng đã từng dùng, từ phiên bản 1.0. Nhưng có điểm không ưng ý là mất tùy chọn dạng nhập liệu (keyboard - Vietnamese keyboard - Letter recognize...). Bản 2.0 thì không sử dụng cho WM2003 được.

Bạn nào có giải pháp thay thế khác không?

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng hai 2008 lúc 12:37
Mình cũng đã từng dùng, từ phiên bản 1.0. Nhưng có điểm không ưng ý là mất tùy chọn dạng nhập liệu (keyboard - Vietnamese keyboard - Letter recognize...). Bản 2.0 thì không sử dụng cho WM2003 được.

Ý bác Giêm-bông là phần mềm Khoá màn hình: Trượt để mở khoá mà
Cái đó cho phép đữa ảnh nền ra ngoài và thay đổi ngẫu nhiên mà bác! Sao nó lại làm ảnh hưởng tới dạng nhập liệu được nhỉ?!

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
29 Tháng hai 2008 lúc 16:21

Kỳ vậy,cái này thì liên quan gì đến việc tùy chọn dạng nhập liệu hả bác?
Bác xem có nhầm với soft nào không nhé! Cái này mình đang dùng cho mấy con PPC, rất good. ( bản O.96)
Bạn ghi bản 1.0 coi chừng lộn qua phần mền nào rồi đó

29 Tháng hai 2008 lúc 20:43
Chính xác là Slide 2 Unlock (chắc chắn không nhầm đâu). Cái này tôi đảm bảo.
Còn liên quan đến dạng nhập liệu như thế nào thì phiền bác nào có cái PPC xài WM2003 dùng thử... Tiếp theo đó bật bất cứ một chương trình nào cần phải nhập liệu (message hay Word chẳng hạn), tùy chọn chuyển đổi dạng bàn phím ảo - nhận dạng viết tay... sẽ biến mất ngay mà, không có cơ hội lựa chọn.

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng hai 2008 lúc 21:22
Chính xác là Slide 2 Unlock (chắc chắn không nhầm đâu). Cái này tôi đảm bảo.
Còn liên quan đến dạng nhập liệu như thế nào thì phiền bác nào có cái PPC xài WM2003 dùng thử... Tiếp theo đó bật bất cứ một chương trình nào cần phải nhập liệu (message hay Word chẳng hạn), tùy chọn chuyển đổi dạng bàn phím ảo - nhận dạng viết tay... sẽ biến mất ngay mà, không có cơ hội lựa chọn.
Lạ nhỉ! Đây là lần đầu nghe thấy điều này!
Chắc bác gỡ bỏ nó rồi hả! Thôi, có một số chương trình có đặt màn hình chờ đó(dạng đồng hồ hay ảnh đấy),lâu rồi em ko nhớ nữa, hình như Mobisell

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhìn thấy được nhu cầu hẹn hò của thị trường trong nước không ngừng tăng cao, với mong muốn có một môi trường hẹn hò chất lượng và an toàn dành riêng cho người Việt, tháng 11/2018 ứng dụng hẹn hò online Geency chín ...
Lazada Vietnam Master card on Monday