Có soft nào như vầy không các bác ?

haichau_it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng sáu 2007 lúc 20:52
Các bác cho em hỏi cái, em muốn quay màn hình của PPC rồi chuyển qua trình chiếu trên laptop, nhưng mà phải là trực tiếp (live) nha. Mà nói chung là mục đích của em là trình chiếu các hoạt động của PPC qua Projector. Em làm một phần mềm cho PPC, khi báo cáo em phải chạy demo cho cả phòng coi, mà không biết trình diễn qua máy chiếu như thế nào cả, các bác giúp em với. Phần mềm này lại không chạy trên máy giả lập được, vì liên quan tới cổng hồng ngoại, hix. Em đang dùng Atom.

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng sáu 2007 lúc 20:58
Live thì mình không biết, nhưng có cách này bạn tham khảo nhé, bạn dùng Pocket Controller Professional đi, soft này cho phép quay lại màn hình, xuất thành file WMV (hay AVI mình không nhớ lắm) rồi bạn chiếu file này qua Projector vậy. :)

tettam

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng sáu 2007 lúc 23:15
Các bác cho em hỏi cái, em muốn quay màn hình của PPC rồi chuyển qua trình chiếu trên laptop, nhưng mà phải là trực tiếp (live) nha. Mà nói chung là mục đích của em là trình chiếu các hoạt động của PPC qua Projector. Em làm một phần mềm cho PPC, khi báo cáo em phải chạy demo cho cả phòng coi, mà không biết trình diễn qua máy chiếu như thế nào cả, các bác giúp em với. Phần mềm này lại không chạy trên máy giả lập được, vì liên quan tới cổng hồng ngoại, hix. Em đang dùng Atom.
Theo ý bạn thì dùng Pocket Controller của bạn smile188 nói là được rồi. Nó view trực tiếp mọi hoạt động của màn hình PPC trên PC. Thậm chí còn điều khiển được PPC thông qua PC.
Khá nhiều phần mềm theo kiểu này nhưng có lẽ Pocket Controller Pro là vừa xài nhất.
Bạn vào đây để download Pocket Controller Pro 6: http://www.soti.net/default.asp?Cmd=Products&SubCmd=PCPro
rồi dùng patch tôi post. (Nếu forum mình không cho phép thì nhờ các mod xoá patch giùm)

Attachments

Lazada Vietnam Master card on Monday