Có vấn đề với GPRS trên treo 650

hauphuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng một 2007 lúc 10:48
Không biết bị lỗi gì mà từ tối hôm wa đến giờ con treo 650 của mình không thể kết nối được GPRS, mặc dù tín hiệu GPRS vẫn hiện lên. mình sợ bị đụng với soft nào đó nên Hard reset rồi cấu hình lại vẫn không được. Cứ nhấn vào kết nối là nó báo " error : the requested Connection í not available. Select a different Connection in Network Preferences try again (0x710B)" và thông báo này hện lên tức thì khi nhấn nút connect. còn kết nối qua Bluetooth thì bình thường. Không biết có bác nào bị trường hợp này không.

18 Tháng một 2007 lúc 00:12
Nhân tiện các bác chì giúp GPRS cho con 680 Cingular với, mặc dù các thông số đã có sẵn (giống 650, và mình đã kết nối thành công trước đây) nhưng không hiếu sao với con 680 Cingular này thi nó cứ vừa hiện bảng connect xong thi cancelling tức thì. quái thật ?? Có chiêu gì ở đây không nhỉ, mình nhớ lúc trước con 650 cung bị như vậy, nhưng làm gì để fix đươc thì lâu quá rồi, chịu không nhớ được :-( cac bác giúp với . Càm ơn nhiều

Bài viết cần bạn xem thêm

Nikon D4 đối thủ ngang sức ngang tài với Canon EOS 1D X

Mặc dù có kích cỡ và hình dáng khá giống với các model tiền nhiệm, nhưng Nikon D4 được trang bị một cảm bi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday