Có Windows Media 10 mà không cần phải UpROM

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Windows Media 10 mà không cần phải UpROM. Quá hay phải không các bác.
1. Unzip
2. Copy to PPC
3. Chạy Full CHS Registry

Download tại đây

PS. Em không có điều kiện test vì cái PPC của em ROM nó có WM10 rồi.

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tở có câu hỏi ngớ ngẩn tí, muốn từ 10 xuống 9 thì làm sao bác nhỉ ?

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
ntnam1972 said:
Tở có câu hỏi ngớ ngẩn tí, muốn từ 10 xuống 9 thì làm sao bác nhỉ ?

Em cũng xin trả lời bác một câu mà mọi người đều biết đến giờ phút này muốn từ 10 xuống 9 thì downrom

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ví thật sự tớ thấy thằng 10 này dở hơn thằng 9 vì không có list, mỗi lần xem mất công quá, được cái thấy nó có vẻ đẹp hơn !!!! không còn cách nào khác sao nhỉ !!!!

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
ntnam1972 said:
Ví thật sự tớ thấy thằng 10 này dở hơn thằng 9 vì không có list, mỗi lần xem mất công quá, được cái thấy nó có vẻ đẹp hơn !!!! không còn cách nào khác sao nhỉ !!!!

Bác nói không có List là sao (bác mô tả ý của bác đi), em thấy nó vẫn có list đó thôi, nếu bác sử dụng với WisBar Advance2 thì có thể đưa toàn bộ thư mục lưu trữ file nhạc fim ra menu Documents trong menu Start.

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Wlidcat ơi, tớ không dùng WisBar Advance2... Vì tớ thấy mỗi lần vào xem là phải chọt chọt kiếm file, tớ không tạo playlist được !

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
ntnam1972 said:
Wlidcat ơi, tớ không dùng WisBar Advance2... Vì tớ thấy mỗi lần vào xem là phải chọt chọt kiếm file, tớ không tạo playlist được !

Ok, hiện tại em đang ở CQ không có em PPC bên cạnh nên không biết hướng dẫn bác như thế nào nữa, tý về nhà em sẽ xem lại rồi trả lời sau nhé. Cho số Tel đi

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tks WildCat nhiều lắm, hi hi !!!

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
wildcat said:
Windows Media 10 mà không cần phải UpROM. Quá hay phải không các bác.
1. Unzip
2. Copy to PPC
3. Chạy Full CHS Registry

Download tại đây

PS. Em không có điều kiện test vì cái PPC của em ROM nó có WM10 rồi.
anh ơi làm sao down đây,kô thấy gì hết ,,có thể gừi = mail cho em kô sẽ test và báo anh kết quả sao nha...lyenbinh@yahoo.com

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.