Có xe ô tô sướng hay khổ?

Các thớt khác của Lam Sơn

hoangnguyen2210

NHẬP HỘI
Cá nhân e thì thấy sướng. Chỉ khổ mỗi tắc đường nhưng mà đã tắc thì xe gì cũng tắc, cứ ngồi trên ô tô ăn kẹo cao su, nghe nhạc giết thời gian vẫn đỡ hơn:D:D:D
Mưa ko tới mặt nắng không tới đầu, điều hòa phà phà chả sướng còn gì bác nhỉ

T-Swizzle

NHẬP HỘI
Cá nhân em thấy vượt lên mấy điểm bất lợi như bác chủ nói thì đi oto an toàn và sướng hơn rất nhiều, khắc phục được yếu tố ngoại cảnh thời tiết khói bụi, gia đình có điều kiện gần gũi nhau hơn.

VNSTRAP

NHẬP HỘI
Nếu có điều kiện thì nên mua ô tô . Nếu thiếu tiền hoặc phải đi vay để mua thì em nghĩ là không nên mua

hien.nc

NHẬP HỘI
Xe oto tuỳ theo điều kiện kinh tế. Nếu có khả năng nuôi xe và không ảnh hưởng đến chi phí sinh hoạt của gia đình thì có xe rất sướng. Ngược lại sẽ là khổ. Đôi dòng chia sẻ

ngoTrong

NHẬP HỘI
Em đi xe rẻ thôi để khỏi lo nhiều thứ, còn tắc đường thì chịu rồi, lựa khung giờ đi để đỡ hơn thôi (ko phải ai, cv nào cũng lựa đc vậy)

potaypro2511

NHẬP HỘI
Có gia đình có con nhỏ hoặc hay đi công tác xa thì nên mua bác ah. Như em vùng ngoại ô đi ô tô rất sướng, đường thông thoáng. Xe cũng ít đi , khá lâu mới tới bảo trì

Sent from my iPhone using Tapatalk

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear Mod,

Tại topic này : https://www.handheld.com.vn/threads...l-co-ket-thuc-22h22p-ngay-01-06.593249/page-2

Nhờ Mod xem giúp bài bid của bác Phan Gia Minh có hợp lệ không và ai là người win hợp lệ ạ :

E ...