Cơm Tấm TTKH - Một phong cách thưởng thức độc đáo

Các thớt khác của ITMD

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng chín 2007 lúc 18:58
Lang thang trên mạng thấy web 24h có bài viết về một chổ ăn cơm tấm ngon nè các pác:

Link: http://www20.24h.com.vn/news.php/107/161879

Chúc vui

Lại thêm một địa chỉ rất hay, nhưng chỗ này dẫn bồ nhí đến là hợp nhất, sang trọng quá mà :D.

Thú thật cơm tấm là món ăn mà Wildcat nghiện nhất (xin lỗi có lẽ nghiện hơn cả vào HHVN :(), lần nào về thành phố thì đêm nào cũng phải ăn cơm tấm, nếu không ăn thì không thể đi ngủ được.
Wildcat biết một số chỗ cơm tấm bình dân nhưng đảm bảo cực ngon như: ặc ặc đi ăn hoài mà lại không nhớ địa chỉ, chắc để lần sau vào ăn rùi ghi lại (chán thật đã chót đánh một đống chữ rùi không lẽ lại xoá đi, kiểu này anh em lại kiu là Mob spam mất thui ---- mà trước mình là trùm spam mà, bỏ mãi mà không được :D)

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng chín 2007 lúc 06:21
mod chứ anh,mob là cây lau nhà mà :D

tiện thể anh wildcat xem lại nhé, cái chữ kí sao em click vào chả dc :( nó hiện ra cái trang gì gì ấy... (đại loại như quảng cáo, vì link not found)

MThandheld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng mười 2007 lúc 11:05
mod chứ anh,mob là cây lau nhà mà :D

tiện thể anh wildcat xem lại nhé, cái chữ kí sao em click vào chả dc :( nó hiện ra cái trang gì gì ấy... (đại loại như quảng cáo, vì link not found)
em thấy link work mà, nhấp vô là đi thẳng vào PM luôn (or là đánh user/pass lại), chắt là nhiều hàng lắm ta :p

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng mười 2007 lúc 14:56
ở hà nội có chỗ nào có cơm tấm ko hnir.. hic hic.. đói..

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng mười 2007 lúc 22:16
anh WC ko nói sớm, em cũnt thích cơm tấm, chừng nào anh em mình ở SG rủ nhau làm bữa cơm nhỉ.
Ở SG thì có Thuận Kiều, Minh Đức.. nhưng em không thích, em thích cơm tấm bà Tám ngay Tân Phước. Có ai biết chỗ này không nè :D

babyone

dại gái
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng mười 2007 lúc 23:11
em hay ăn cơm tấm ba ghiền ở gần nhà em

NghiHuu

Vừa xấu vừa dốt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng mười 2007 lúc 23:31
Lại thêm một địa chỉ rất hay, nhưng chỗ này dẫn bồ nhí đến là hợp nhất, sang trọng quá mà :D.

Thú thật cơm tấm là món ăn mà Wildcat nghiện nhất (xin lỗi có lẽ nghiện hơn cả vào HHVN :(), lần nào về thành phố thì đêm nào cũng phải ăn cơm tấm, nếu không ăn thì không thể đi ngủ được.
Wildcat biết một số chỗ cơm tấm bình dân nhưng đảm bảo cực ngon như: ặc ặc đi ăn hoài mà lại không nhớ địa chỉ, chắc để lần sau vào ăn rùi ghi lại (chán thật đã chót đánh một đống chữ rùi không lẽ lại xoá đi, kiểu này anh em lại kiu là Mob spam mất thui ---- mà trước mình là trùm spam mà, bỏ mãi mà không được :D)
Bác wildcat này ác thật :D Tới đây bỏ lửng thế này thì khác gì làm khổ nhau.

29 Tháng mười 2007 lúc 10:47
ở hà nội có chỗ nào có cơm tấm ko hnir.. hic hic.. đói..
Ở HN có quán cơm Tấm Thủy Linh (hình như thế) trên đường Tràng Thi, ngay cạnh Đồ gỗ Hoàng Anh Gia Lai. Ăn cũng rất ngon - vì mình cũng chưa ăn chỗ nào khác :D

Các bác chắc còn nhớ bài viết của nick Bé một dạo gây xôn xao, mâu thuẫn giữa SG và HN ko? Tiệm cơm tấm này đã từng được nhắc đến như một ví dụ trong serial bài phản bác bài viết đó.

livetech

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng mười 2007 lúc 12:55
Lang thang trên mạng thấy web 24h có bài viết về một chổ ăn cơm tấm ngon nè các pác:

Link: http://www20.24h.com.vn/news.php/107/161879

Chúc vui
Trong bài viết k thấy nói thêm chi tiết quan trọng nhỉ dành cho các ae hightech trên 4rum. Quán TTKH có trang bị Internet WiFi do bên em lắp đặt à :p Có thể nói đấy lày CƠM TẤM WIFI

@burn2it: nhà bác cũng có cơm tấm WiFi luôn mà :D

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
HaThienKiemVu HANDHELD CAFÉ 11

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday