[TOÀN QUỐC] Combo: Pixel 5 xanh fullbox, iMac, Raycop.

Các thớt khác của bitis06 Lịch sử giao dịch của bitis06 (2)

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Dọn bớt:
1. Pixel 5 xanh quốc tế fullbox, ốp...Hình thức: tổng thế còn tươm, màn sáng đẹp, cạnh góc trái mặt sau hơi xấu. E mới up lên chơi Android 13 beta luôn dồi.

2. iMac 21'5" ME086J/A fullbox (đủ cả chuột, phím, dây...). Có vết xước xíu ở lưng, chụp kỹ mới lên( có ảnh chi tiết), còn lại keng xà beng, hàng cầm từ Jap về.

3. Hút đệm RAYCOP bản khủng long nhất: 750w, kèm 4 búa đập gĩu, đèn UV...Fullbox, mới khui hút thử 1 lần. Cũng hàng Jap mang về.

Đề xuất:
1. 8888K
2. 12345K
3. 4567K
Combo 1 nhát: 25 triệu
Em Huy 15 tủi ở Hn.
Alo: 0903/. 450/. 00 MỘT
( iMac lưu ý chỉ chơi quanh quanh Hn cho an toàn và tiện gửi)
Tks all.

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Update:
Pixel 5 lên Android 13 thì ko xài đc các app ghi âm cuộc gọi luôn. Google đã fix cứng dồi. .
E sẽ thoát beta 13 về bản 12 cho bác nào cần ạ!

hao_t

Mẫu Sơn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Update:
Pixel 5 lên Android 13 thì ko xài đc các app ghi âm cuộc gọi luôn. Google đã fix cứng dồi. .
E sẽ thoát beta 13 về bản 12 cho bác nào cần ạ!
Bác cho e hỏi chút Pixel 5 so với Mate 20 Pro cái nào ngon hơn (Về pin, ảnh, màn hình...)

lehuyvnn

NHẬP HỘI
em px5 này nhớ đã bid về đà nẽng rồi mà ta
đà nẽng xin giá tốt em px5 với ạ

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Bác cho e hỏi chút Pixel 5 so với Mate 20 Pro cái nào ngon hơn (Về pin, ảnh, màn hình...)
Cơ bản thì Pixel 5 hơn. Ra mắt sau, có 5G, ảnh Pixel thì có tiếng và đc oánh giá cao hơn dồi, tốc độ làm mới màn hình 90Hz....và giá cũng cao hơn M20p nhiều .
em px5 này nhớ đã bid về đà nẽng rồi mà ta
đà nẽng xin giá tốt em px5 với ạ
Úi zời, ẻm này chạy vòng quanh 4 5 ae Hang heo dồi bác. Lịch trình di chuyển gần nhất là từ Bà Rịa về Hn đây ạ! Giá tốt hay xấu thì lại phải contact đàm phán cơ ạ!

lehuyvnn

NHẬP HỘI
Cơ bản thì Pixel 5 hơn. Ra mắt sau, có 5G, ảnh Pixel thì có tiếng và đc oánh giá cao hơn dồi, tốc độ làm mới màn hình 90Hz....và giá cũng cao hơn M20p nhiều .Úi zời, ẻm này chạy vòng quanh 4 5 ae Hang heo dồi bác. Lịch trình di chuyển gần nhất là từ Bà Rịa về Hn đây ạ! Giá tốt hay xấu thì lại phải contact đàm phán cơ ạ!
Em tin bác, bác cứ phán lun

Gửi từ Pixel 3a XL của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Phán quyết thì phải có cuộc đt, làm việc, hội ý với bồi thẩm đoàn cơ bác ạ! Hì.
Em tin bác, bác cứ phán lun

Gửi từ Pixel 3a XL của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Tranh thủ e đã thoát tham gia chương trình chơi vui vọc vạch Android 13 beta của Google và về bản Android 12 Offical chuẩn chỉnh.

hao_t

Mẫu Sơn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cơ bản thì Pixel 5 hơn. Ra mắt sau, có 5G, ảnh Pixel thì có tiếng và đc oánh giá cao hơn dồi, tốc độ làm mới màn hình 90Hz....và giá cũng cao hơn M20p nhiều .Úi zời, ẻm này chạy vòng quanh 4 5 ae Hang heo dồi bác. Lịch trình di chuyển gần nhất là từ Bà Rịa về Hn đây ạ! Giá tốt hay xấu thì lại phải contact đàm phán cơ ạ!
E nó 2 sim ko bác? Pin như nào ạ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.