CON ET960 NỔI LOẠN!!

QUANG HUYPT

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Con ET 960 của em bữa giờ bị cái chứng gì kỳ cục quá đi. Post lên để nhờ các đại ca chỉ giáo. Chuyện là em đang nghe một cuộc điện thoại gọi đến, nhưng nếu cùng lúc đó có một tin nhắn gửi đến là nó tự nhiên ngắt luôn cuộc gọi (Dạng như bị rớt mạng vậy) Cái đó do máy hay do mạng vậy các bác?. Có bác nào gặp trường hợp như máy của em không? Xin chỉ giáo giúp em với. Em cám ơn nhiều nhiều!!! ;;)

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vụ này vui đấy, không phải ET960 nổi loạn mà là Lenovo nổi loạn, thử soft rerset xem thế nào nhé, nghe chừng vô lý, thử lại vài lần xem thế nào nhé bạn.

WiFi Cafe Webmaster

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bạn có thể kiểm tra các phần mềm có thể không tương thích bằng cách lọai bỏ từng cái rồi tự test

Nếu bị liên tục, và các triệu chứng khác bạn có thể lưu số liệu rồi hard reset, có gì mang qua chỗ chúng tôi kiểm tra

QUANG HUYPT

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
các phần mềm có thể không tương thích bằng cách lọai bỏ từng cái rồi tự test

Có thể vậy đó bác, tại một số chương trình em đã cài vào, nó cứ báo là version không phù hợp không hà (Xưa hơn phần đang cài là 2003se). Em sẽ kiểm tra lại rồi báo các bác nha! Cám ơn các bác đã nhiệt tình. Lâu lắm mới gặp anh Lâm:Vẫn khoẻ luon chứ anh!!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...