Con gái em.............

mitmit

Going home.....
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hôm nọ về quê. tranh thủ chụp cho con gái em. hi hi. Em mới tập chụp thôi. các bác góp ý nhé, ảnh chưa chỉnh sửa gì

Cái này ngộ không các bác ??????????????

Lam Sơn

Super Moderators

hoicham

^^!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mẫu xinh và tự nhiên ^^! Thích tấm cuối của bác nhất :) Bác xem ku cháu em có làm rể bác đc ko này hế hế.

mitmit

Going home.....
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mẫu "nhí" xinh nhể :D

Mới tập chụp như thế là rất khá. Lưu ý hậu cảnh hơi bị hẹp, cố gắng loại bỏ chi tiết thừa trước khi bấm máy. Nếu không thể thì dùng phần mềm Inpaint để xóa cũng rất tốt.

http://www.handheld.com.vn/threadacs/162705-Th%E1%BB%A7-thu%E1%BA%ADt-loa%CC%A3i-bo%CC%89-ca%CC%81c-chi-ti%C3%AA%CC%81t-th%C6%B0%CC%80a-tr%C3%AAn-hi%CC%80nh-a%CC%89nh?highlight=
thank bác. em mới chụp nên đưa ảnh lên các bác góp ý em cái.hi

mitmit

Going home.....
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mẫu xinh và tự nhiên ^^! Thích tấm cuối của bác nhất :) Bác xem ku cháu em có làm rể bác đc ko này hế hế.
View attachment 24426
Chờ thời gian nữa bác đưa con trai bác đến nhé......hi

mitmit

Going home.....
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

04101986

GÂY DỰNG
bác mit mit chụp bằng máy j thế :D , đẹp quá 1 bao h cho em mấy ảnh bé em về em blend nhá :D, tuewocs toàn blend PTS, lâu rồi ko chơi

mitmit

Going home.....
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
bác mit mit chụp bằng máy j thế :D , đẹp quá 1 bao h cho em mấy ảnh bé em về em blend nhá :D, tuewocs toàn blend PTS, lâu rồi ko chơi
Mình chụp bằng 40D. Ok. Mình cũng mới tập chụp thôi......

bi.miley

MÁY HỎNG
Em thích mẫu nhí lắm,pose tự nhiên nhìn rất hay,dễ dàng bắt được cái thần :) Có gì bác quá bộ sang topic mẫu nhí của em để chém cho em tiến bộ nhé

Bài viết cần bạn xem thêm

HEPA - viết tắt của High Efficiency Particulate Air (bộ lọc không khí hiệu suất cao) là một tiêu chuẩn về tỷ lệ hiệu quả trong việc lọc không khí.
Màng lọc khí HEPA được phát triển vào những năm 1940 bởi Ủy ban năng lượng nguyên tử Hoa Kỳ với ...