Con trỏ chuột tự chạy

Các thớt khác của ngphan191278
Status
Không mở trả lời sau này.
23 Tháng chín 2007 lúc 22:17
Chào các bác Pro các bác cho em hỏi, đã bác nào bị hiện tượng con trỏ chuột, khi điều khiển tụ nó cứ chạy lên trên, không đúng vị trí mình cần trỏ. mà nhiều khi để chuột chết 1 chỗ, nó cũng tự chayl lên trên đỉnh màn hình. Bác nào gặp hiện tượng này rồi bỏa em với, thank các bác nhiều.

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng chín 2007 lúc 22:19
Chào các bác Pro các bác cho em hỏi, đã bác nào bị hiện tượng con trỏ chuột, khi điều khiển tụ nó cứ chạy lên trên, không đúng vị trí mình cần trỏ. mà nhiều khi để chuột chết 1 chỗ, nó cũng tự chayl lên trên đỉnh màn hình. Bác nào gặp hiện tượng này rồi bỏa em với, thank các bác nhiều.
Đó là lỗi muôn thủa của chuột đầu tẩy, tớ bị cái lỗi này từ năm 98 đến nay là gần 10 năm rồi :D :D.
Ấn ấn lại vài cái là khỏi, nhưng bệnh rất dễ tái phát.

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng chín 2007 lúc 23:46
Mình cũng bị như vậy, nhưng thấy vài tháng mới bị 1 lần thôi . Lúc "lên cơn" thì kệ nó, một lúc lại hết, thế mới tài chứ nhỉ !

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Màn hình uốn dẻo của Royole có thể giúp mọi người nhìn thấy tương lai smartphone sẽ ra sao.

Đã có nhiều thông tin cho biết Samsung, LG, Huawei và Motorola đang phát triển smartphone gấp lại với dự kiến ra mắt vào đầu năm 2019, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday