Confederations Cup - có ai mê không?

Các thớt khác của nobita

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
VTV đang truyền trực tiếp giải này. Có bác nào đam mê thì post lên bình loạn tý nhé!

Tôi thì luôn kết Germany!

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đức không thấy thay đổi lối chơi, em cũng không kết. Em khoái Agentina. Mới đầu vào Thread không nhận ra bác nobita hì hì...!

TuanHA

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Argentina có vẻ đá không quyết tâm lắm nhỉ. Hiệp 1 ăn mỗi quả penalty.

Hy vọng điệu tango bùng nổ khi gặp Đức :D

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Cái này gọi là tình yêu. Mình yêu tất tật những gì thuộc về Đức (trừ những điều đi ngược nhân loại)! Nhớ hồi Italia 90 quá!

TuanHA

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tớ thì hâm mộ tướng Irwin Rommel "the desert fox" của Đức Quốc Xã dù là... :D

Đội Đức mình chỉ chờ mỗi số 7 Scheiny thôi, hy vọng có một tiền vệ thi đâu sáng sủa bên cạnh Ballack

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Đợt này có Sebatian Deisler rồi, hy vọng được đá chính để cặp với Ballack. Thêm Bastian Schweinsteiger nữa, chắc ổn!

Petronius

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
He he chán mỗi cái là hai chú biên lúc đầu rất triển vọng là Metzelder và Philip Lahm cuối cùng cũng chỉ khá khá thôi, không có đột biến (ít ra là cho tới thời điểm hiện tại).

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Petronius said:
He he chán mỗi cái là hai chú biên lúc đầu rất triển vọng là Metzelder và Philip Lahm cuối cùng cũng chỉ khá khá thôi, không có đột biến (ít ra là cho tới thời điểm hiện tại).

Mét-xen-đơ và Lam đều hay, chỉ tội chấn thương nhiều quá. Tại WC 2002, Metzelder là cầu thủ trẻ hay nhất đấy. Một vài tài năng trẻ của Đức cũng không có cơ hội phát triển: Lars Ricken, Hinkel...

Nothing

GÂY DỰNG
Mình lại thấy Argentina nhỉnh hơn, trận này đá chưa quyết tâm lắm vì còn giữ sức, lúc cần đột phá thì thấy có nét ghê đó chứ không đùa đâu.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.