Công cụ Hard-SPL cho O2 sedna (HTC p6500)

hangdocpro

GÂY DỰNG
Mình có tìm được thông tin HardSPL cho dòng O2 sedna (HTC p6500)

Tình hình là XDA DEVELOPER đã có Hard spl cho dòng htc p6500 (o2sedna)

Anh em down về dùng nhé,em đã làm thành công và úp rom vô tư

-Đầu tiên down về giả nén,copy file sspl 1.02mfg-sedna vào ppc của bạn và chạy em nó,sau đó copy file HardSPL-1.02-mfg-sedna vào phần customRuu và chạy cái customRuu,sau đó nó báo gì kệ nó cứ làm theo hướng dẫn giống như up rom là ok.bây giờ có thể up rom thoải mái :D

Thông tin chi tiết tại http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=548302[/quote][/QUOTE]

Mình cần tìm thêm ROM WM6.5 nữa. Mình xin cảm ơn!

hangdocpro

GÂY DỰNG
Re: Hard-SPL cho O2 sedna(HTC p6500)

bác nào biết ở đâu có cho em xin 1 bản với ạ,tìm đỏ con mắt mà không ra,hỏi hoài thế này các mod lai tưởng spam thì khổ em lắm

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

bác nào biết ở đâu có cho em xin 1 bản với ạ,tìm đỏ con mắt mà không ra,hỏi hoài thế này các mod lai tưởng spam thì khổ em lắm

Bạn có thể vào giải thích topic này! Bạn giới thiệu HSPL rồi dẫn link sang xda rồi lại hõiin bản gì đó. Khó hiểu quá. Nếu khôn mình sẽ xóa chủ đề đi đó!

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Ý của bạn là muốn tải về giúp bạn công cụ HardSPL cho sedna

Attachments

• sedna-sspl-hardspl-original-spl-package-by JockyW.ZIP
    657.2 KB · Đọc: 35

hangdocpro

GÂY DỰNG

Bạn có thể vào giải thích topic này! Bạn giới thiệu HSPL rồi dẫn link sang xda rồi lại hõiin bản gì đó. Khó hiểu quá. Nếu khôn mình sẽ xóa chủ đề đi đó!

em đã post cái link down cái SPL rồi đó,cảm ơn bác maianhtungsten đã làm dùm...(ý mình là muốn đưa cái link có Hard SPL để anh em down về xài đó mà,tiện thể xin anh em cái rom 6.5)

Bác maianhtungsten cũng có ý tốt nhưng bác vẫn chưa hiểu ý em:SPL là em đưa lên cho anh em down về xài,chứ không phải em xin.mà em xin bản rom 6.5 cho sedna đó..:D

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

em đã post cái link down cái SPL rồi đó,cảm ơn bác maianhtungsten đã làm dùm...(ý mình là muốn đưa cái link có Hard SPL để anh em down về xài đó mà,tiện thể xin anh em cái rom 6.5)

Bác maianhtungsten cũng có ý tốt nhưng bác vẫn chưa hiểu ý em:SPL là em đưa lên cho anh em down về xài,chứ không phải em xin.mà em xin bản rom 6.5 cho sedna đó..:D
Cảm ơn bạn! Bạn cố gắng tải về và đẩy file đính kèm vì nhiều bạn khác không có tải khoản ở xda-developers

Mình không thất thông tin về WM6.5 cho dòng máy này.

hangdocpro

GÂY DỰNG
cảm ơn bác lần nữa vì lại làm mất công bác quá,cái file SPL thì chắc không cần upload nữa vì bác đã đưa lên sẵn rồi,anh em cứ theo hướng dẫn ở trên mà làm thôi,mình cũng đãlàm con Sedna theo hướng dẫn trên xda developer ok rồi,chỉ còn chờ build rom nữa thôi

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...