Cổng S-Video , mua ở đâu??

Các thớt khác của Louis Phong

trungzena

Nói không với bia gụ ...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng sáu 2007 lúc 15:11
Dây S-video hàng thường thì khoảng 30k, mua ở Nhật Tảo, còn hàng Pro thì mua ở khu Huỳnh Thúc Kháng, giá từ vài trăm đến hơn 1 triệu

kklot_O2II

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng sáu 2007 lúc 17:20
20K tại chợ dời phố huế xem VCD còn nét căng chứ chẳng nói gì đến DVD, em còn dùng thêm 1 rắc chuyển đổi từ S-Video sang đầu dây AV nên khoảng cách đc 10 mét,

hah

Em là tôi mà tôi vẫn là..
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng sáu 2007 lúc 00:14
Bác ra Nhật Tảo, cáp tín hiệu loại 4 lõi rồi mua 2 giắc svideo rồi tự hàn lấy;)Đùa chút.Nếu k có kinh nghiệm thì cứ ra Nhật Tảo hỏi muốn có dây svideo dài từ 2m thì mua ở đâu,người ta sẽ chỉ bạn thôi.Mình cũng ra đó đặt hàng 1 sợi 8m (cáp Mỹ,giắc Đài Loan,20->25k/m,giắc 35k/cái) để làm home theater.Sợi bán sẵn chỉ 1,5 ->2m thôi, toàn của Trung Quốc.Sợi xịn thì kiếm đỏ mắt k có sẵn đâu,chắc phải đặt hàng ở nước ngoài.Chúc vui

binhsymbian

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng sáu 2007 lúc 13:36
Xuất hình ảnh từ laptop sang TV để xem film thì cũng tương đối ok, nhưng với những film có phụ đề thì ko ok tí nào :D chữ hiện lên bé tí, chẳng thấy j` cả :-s
Nếu tivi 100Mhz thì rõ như ban ngày

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng sáu 2007 lúc 07:14
vậy các Bác cho Em hỏi em cần CABLE 1 đầu là VGA, đầu còn lại là 1 trong 3 lọai này: COMPONENT; S-VIDEO- AV thì kiếm ở đâu ạ. Em ở Xì Gòn nhé.
Bạn có thể ghé qua Tin Vi nằm trên đường NTMK đối diện Tao Đàn mà tham khảo nhé, chú ý là kg phải card màn hình nào cũng sử dụng được các option này đâu nhe.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bằng cách nào đó 9to5Mac có được ảnh rò rỉ thật của iPhone mới và Apple Watch 4 và họ khẳng định đây không phải là ảnh dựng mà là hàng thật. Nói về iPhone trước, chúng ta sẽ có iPhone XS 5,8" là bản nâng cấp của iPhone X, còn chiếc iPhone XS Plus màn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday