Contacts 5-Chưa thấy em PIM nào đẹp như em này

nghbk

GẮN KẾT

Các tính năng nổi bật:
  • Search algorithm đặc biệt hỗ trợ việc tìm kiếm nhanh hơn
  • Hỗ trợ skins và themes (các bác có thể download tại đây http://www.pdaperformance.com/forums/forumdisplay.php?f=17)
  • Builtin memo editor với đầy đủ các tính năng Cut, Copy, Paste, Undo, Print, Document Information, Insert Date/Time Stamp
  • Tự động nhắc nhở ngày kỷ niệm, sinh nhật, memo...
  • Hỗ trợ PalmPrint và Mapopolis (cái này để view bản đồ của address nhưng em chưa test được)
  • Hỗ trợ quay số cho Handspring Treo devices, Kyocera/Qualcomm Smartphones, Samsung Smartphones

Mời mọi người download tại hòm gmail
U: palmervietnam
P: palmervn
B-)

liamvn

GÂY DỰNG
GUI đẹp thật.
Nhưng đang dùng Agendus Pro rùi. Thôi cũng không muốn chia tay với vợ cũ, dù gì thì cũng đã hơn 90 tuổi rùi (ver 9.0x)
Nó có gì hay, đặc sắc không bác ?

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hix hix nhìn mà nhớ đến em Sony Clié năm xưa :( Chắc phải mua Palm lại thôi các bác ơi :(

dihuta

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Agassi said:
hix hix nhìn mà nhớ đến em Sony Clié năm xưa :( Chắc phải mua Palm lại thôi các bác ơi :(

Mình mới bưng được 1 chú PalmV, đã ơi là đã, Pin xài được 20 ngày! Kinh khủng.

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
dihuta said:

Bác dihuta có thể giới thiệu sơ sơ vài dòng về con Palm này được không. Trước nay em chỉ dùng PPC nhưng nghe bác nói con pin nó thọ được đến 20 ngày là em muốn "crazy" rồi.

tuethuc

GẮN KẾT
Agassi said:
hic, ko mua ux50 của tui, giờ tiếc B-)

nghbk: hoan hô bác, fần mềm đẹp ghiê

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
dihuta said:
heheh nghe lại ghiền Palm nữa :D

uh bác ơi 1tobao không chơi được với AvantGo trên PPC phải không ? Coi bằng cái đó thì chán lắm, bác nghiên cứu thử nhé.

blue2

GẮN KẾT
công nhận là Contact5 giao diện đẹp thật, giá mà giao diện của Agendus cũng được thế này thì hay biết mấy nhỉ. Palm nếu tiếp tục phát triển giao diện thế này thì chẳng còn thua ppc vể đồ họa nữa.

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
Pam V/Vx la` 1 dong Palm chay he dieu hanh Palm OS 3.5, pin khoang tu 20 ngay. Neu may moi thi` co le cung phai 1 thang cho den 1 thang ruoi (30 den 45 ngay, he he he, PPC thi` coc co thang na`o co cuc pin nhu the ). Phai noi Pin la` 1 loi the cua Palm. Vi` ngay truoc em dung Palm Vx, khi bat dau co thong bao pin yeu, van xa`i 1 tuan nua moi het.

Man hinh den trang, CPU toc do khoang 33Mhz

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.