Copy contacts từ Treo600 vào SIM

18 Tháng tám 2007 lúc 23:20
Chào các bác.Em đã tìm trên diễn đàn nhg chưa thấy bài nào hướng dẫn về cách copy toàn bộ contact vào SIM.Còn cách copy thủ công từng contact vào SIM "Export to SIM" em cũg chẳng thấy đâu trên em Treo của em cả.:confused:
Các bác có cách nào copy all contacts vào SIM chỉ em với .:D

handhelp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tám 2007 lúc 23:07
Các bác thử cách này xem, hơi phiền 1 chút!
Dùng 1 anh PPC phone, sync toàn bộ contact của Palm với PPC phone rồi dùng PPC phone chuyển all contact lên sim.
cách này phiền nhưng mà chuẩn đấy bác ạh, lấy cái mạnh thằng này bù cái yếu thằng kia, em cũng phải dùng cách này nếu muốn chuyển toàn bộ contact từ 1 sim cũ vào sim mới

28 Tháng tám 2007 lúc 20:16
Các bác thử cách này xem, hơi phiền 1 chút!
Dùng 1 anh PPC phone, sync toàn bộ contact của Palm với PPC phone rồi dùng PPC phone chuyển all contact lên sim.
Hic , em ko có PPC phone thì làm cách nào giờ ?:confused:
Đây đúng là 1 nhược điểm lớn của em Treo này.Sao ko thấy bác nào viết soft để khắc phục hạn chế này các bác nhỉ :confused:

px150e

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng tám 2007 lúc 07:47
Chỉ có vấn đề là font chữ các bác ạ,Nếu contact các bác ko để tiếng việt trên palm thì ok chứ mà đã viết tiếng Việt rồi thì search có mà toét con mắt.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ các bác kiểm tra hộ sao mình dùng trình duyệt Firefox thì vào Handheld không gõ được tiếng việt. Mình dung Unikey.Mĩnh gõ toàn bị mất ký tự. Các trang khác mình vẫn gõ bình thường ợ. Ví dụ: mình gõ " Bao giờ em có thể đăng bài đấu giá" thì khi gõ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday