Creative EP 630 mua ở Nguyễn Kim 3 ngày tèo

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tai nghe mà bác bỏ túi cùng với chìa khóa, điện thoại tùm lum thì hỏng là chuyện bình thường. Nó đứt ở chỗ nào thì đành chịu rồi, có nối thì chất lượng cũng không được như ban đầu. Tốt nhất nên mua con khác và nên có một nơi để em nó

xyz

GẮN KẾT
Thường thì sửa được, chất lượng khoảng 95%. Nếu thích bạn có thể PM, công xá hữu nghị. Vài con đã sửa: SE530, TF5, EX500...

killers07

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
kiếm 1 em hàng Tray mà chơi bác ạ,với cả thay đổi cái tính ko cẩn thận đấy đi,ko cứ mua về lại hỏng thì tốt nhất là không nên mua nữa bác à
Của bền tại người thôi :D

bth8888

GÂY DỰNG
Em nghĩ bác cứ mang ra gặp quản lý ở đấy trình bày để đổi có thể đổi được vì Nguyễn Kim bán hàng khá chuyên nghiệp .

iliveforyouth

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em nghĩ bác cứ mang ra gặp quản lý ở đấy trình bày để đổi có thể đổi được vì Nguyễn Kim bán hàng khá chuyên nghiệp .

Đã bị từ chối là ko bảo hành hàng này rồi thì còn trình bày cái rì nữa bác :D

ChuyenLOA

GÂY DỰNG
kiếm 1 em hàng Tray mà chơi bác ạ,với cả thay đổi cái tính ko cẩn thận đấy đi,ko cứ mua về lại hỏng thì tốt nhất là không nên mua nữa bác à
Của bền tại người thôi :D
Khái niệm "Hàng tray" về tai nghe ở HN đồng nghĩa với "Hàng fake" đó bác... chẳng qua người bán nói chệch đi cho nó... "xịn" mà thôi. Bác có phân biệt được "hàng tray" với "hàng xịn" không???

Thông thường bảo hành tai nghe ở VN hầu hết là 1 tháng (dù hãng bảo hành 1 năm) vì sẽ rất khó để phân biệt được đâu là do lỗi người dùng và đâu là lỗi nhà sản xuất.

VN-IT.JSC

GÂY DỰNG
Tai nghe mà bị hỏng thì bên bán hàng cũng không rõ như nào để bảo hành cho người tiêu dùng được .
Ví dụ như cái áo hay cái quần bạn mới mua mặc được 1,2 lần không may rách (tuột chỉ) thì bảo hành thế nào ?
Trong trường hợp này lại để lẫn lộn trong túi quần với đủ thứ thập cẩm thì rất khó .
Mà mình biết với những tai nghe tầm tiền như vậy thường có 1 chiếc túi đi kèm để bọc gói bảo vệ sao không sử dụng .
Còn những gì về hày chay hay hàng fake thì bác ChuyenLoa đã trả lời rồi .
Thân !

tran.manh.cuong

GÂY DỰNG
Trong trường hợp này thì ngay cả hãng cũng không bảo hành. Bị đứt dây thường bị cho là lỗi của người dùng.

Chỉ BH khi mà loa 1 trong 2 bên chập chờn, rè... thì mới được bh.

lap_dong_hn

NHẬP HỘI
Tks anh, em xin nói cụ tỉ hơn 1 tí là em rất hài lòng với em Creative ep 630 về mặt âm thanh, nên muốn tìm em nào dạng tương tự, vì em cảm giác ipod nó hơi nặng tress mà bass yếu, ko ấm. Nên muốn tìm loại tai nghe tương tự em 630. (Mỗi tội em này dễ die thế nên em sợ chả dám mua nữa, tính em hay cẩu thả vứt tùm lum cùng chìa khóa, điện thoại trong túi quần jeen mà.)

Theo mình bạn nên kiếm 1 em SENN CX500 hàng xịn mà sài, bé này có lẽ hợp với nhu cầu của bạn và chất âm lại mượt và tinh tế hơn EP630, EP63 mình thấy nghe hơi khô và chói một chút

dnguy3

GÂY DỰNG
Bác tìm 1 em Fi 150 mà dùng. Con này có hộp nhựa bỏ vào, khi nào cần nghe thì lấy ra không sợ bị cấn dây nhợ. Em đã dùng EP63 1 thời gian, sau đó nghe em Fi 150 cảm giác Fi hơn hẳn.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá tại đây. Winner từ chối không nhận hàng nói là bib cho vui