cục PIN "ngoai hạng" cho TREO 650

Ilovemypalm

GẮN KẾT

tumaxys

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tôi dùng Pin 2100 đây@-). Nếu dùng nhiều thì ngày nào cũng phải sạc hết ---> chẳng cần pin to làm gì ~X(

boy_vn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tôi dùng Pin 2100 đây@-). Nếu dùng nhiều thì ngày nào cũng phải sạc hết ---> chẳng cần pin to làm gì ~X(
ack.treo 650 mà dùng pin 2100 mà bác xài 1 ngày thì hết-->bác nghe gọi quá nhiều hoặc máy bác có vấn đề rồi.cục pin zin theo máy của em xài thoải mái 3 ngày mới phải xạc :)):))

vonam

C'est La Vie
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mỗi ngày mình gọi khoảng 20 phút, nhắn khoảng 20 tin sms, dùng pin này 3 ngày thì sạc lại.

Trungkiensla

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
pin dung lượng cao á. hic các bác xem lại suất xứ rõ ràng nhé. em thấy pin của máy MP4 có quả ghi tới 8800mAh đấy..thời gian dùng thì cũng có được bao lâu.

tumaxys

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
ack.treo 650 mà dùng pin 2100 mà bác xài 1 ngày thì hết-->bác nghe gọi quá nhiều hoặc máy bác có vấn đề rồi.cục pin zin theo máy của em xài thoải mái 3 ngày mới phải xạc :)):))
Palm của tôi là 680. Lịch sử dụng đại khái thế này:
  • Sáng ra chuông inh ỏi đến 10p chưa dậy được.
  • Ngày nào đi làm tôi cũng nghe nhạc trên đường đi --> 35 - 40p dân ca Rock.<:p
  • Đọc sách linh tinh chừng mỗi ngày 30 - 40p
  • Nghe gọi chừng 5 - 10 cuộc :-c
  • Tin nhắn thì khoảng 15 - 20 cái tùy theo ngày.
  • Bluetooth cho việc đồng bộ hoặc vào web
  • Agendus ghi lịch làm việc và note linh tinh.
  • Ghi âm cuộc thoại hoặc buổi họp. 8->
  • Đi làm về lại nghe nhạc trên đường về --> 35 - 40p nữa
  • Tối về lôi ra chọt chọt nghịch nghịch ( dù dùng cũng hơn 2 năm rồi nhưng vẫn tò mò như ngày nào mới làm quen :)):)):)) :^o )
Không biết có vấn đề gì về pin không nhưng quả thật là ngày nào xạc đầy thì về còn có 40%. nếu không sạc thì ngày hôm sau đến tầm 4h là đỏ đỏ. Lúc đó mà bác nào gọi đến 888 thì chắc ặc ặc ặc luôn quá.
Cuối cùng là ngày nào cũng cắm vào sạc cho chắc cú.

namtuoc8x

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em nhớ là pin này có mà
Hình như pin Seido có 2200 hay 2400 gì đó. Hàng zin đã là 1800 mà

pisnguyen

HHVN - SIÊU DƯ BỊ ***
GÂY DỰNG
pin này hình như trước có vài người bán.
giá tầm 600-800k 1 cục.mà giá vậy thì mua 2 cục 1800mah sướng hơn chứ ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.