Cuhiep cầu cứu ADMIN..............

Các thớt khác của cuhiep
Status
Không mở trả lời sau này.

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Gửi các bácn ADMIN
Có chuyện làm phiền các bác đây, cái nick cuhiep của em, bị hạn chết rất nhiều. Em muốn nói gì nói cũng không được.
chán quá, buồn quá.
Mong các bác bớt chút thời gian giải quyết hộ em cái.
Chân thành cám ơn các bác.
cuhiep

nmt1978

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cuhiep said:
Gửi các bácn ADMIN
Có chuyện làm phiền các bác đây, cái nick cuhiep của em, bị hạn chết rất nhiều. Em muốn nói gì nói cũng không được.
chán quá, buồn quá.
Mong các bác bớt chút thời gian giải quyết hộ em cái.
Chân thành cám ơn các bác.
cuhiep

Hay bác chuyển cái alvantar nào đẹp giai hơn thì may ra các Admin và các Mod thương tình giải quyết cho, chứ cái alvantar này gớm quá à

blueball1020

GÂY DỰNG
Đúng đấy, bác cứ đổi avatar là ok. Cứ như cái avatar của em lấy hình cô con gái dễ thương của em nên các bác Admin cho nói thoải mái, chẳng hạn chế gì cả nếu không vi phạm nội quy của diễn đàn...hì hì

dihuta

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Không phải là đổi Atavar, bác ấy xấu rồi, biểu chụp lại thì vẩn xấu!!!
Tốt nhất là nên thoa cái vì đỏ đỏ hồng hồng, chứ đừng mãi thoa kem đánh răng, nhìn cứ như máu me chảy tùm lum. :) :)

thaiphong82hp

GẮN KẾT
blueball1020 said:
Đúng đấy, bác cứ đổi avatar là ok. Cứ như cái avatar của em lấy hình cô con gái dễ thương của em nên các bác Admin cho nói thoải mái, chẳng hạn chế gì cả nếu không vi phạm nội quy của diễn đàn...hì hì
dạ em có tí thắc mắc,không biết bác bao tuổi rồi? mà nhìn "cô con gái dễ thương" của bác trông cũng phải 2 mấy rồi ấy nhỉ, không khéo phải gọi "bác" bằng "ông" :-/
Sozy anh cuhiep vì hỏi linh tinh trong thread của anh, cơ mà em thắc mắc quá :-s . Mà nick anh bị hạn chế cụ thể là hạn chế những gì vậy anh?

blueball1020

GÂY DỰNG
Hì hì, con gái em thì chắc chắn là dễ thương rồi, nhưng vì chưa có ảnh nên mượn tạm ảnh của mẹ nó đưa lên vậy. Hai mấy năm sau nữa con gái em giống hệt vậy mà, bác cứ vặn vẹo em thế..... tội nghiệp lắm...hix

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
dihuta said:
Không phải là đổi Atavar, bác ấy xấu rồi, biểu chụp lại thì vẩn xấu!!!
Tốt nhất là nên thoa cái vì đỏ đỏ hồng hồng, chứ đừng mãi thoa kem đánh răng, nhìn cứ như máu me chảy tùm lum. :) :)
hehe, dũy nhiên chỉ tương đối đẹp trai thôi, không đến nỗi nào, nhưng cứ gọi là ăn đứt cu thành hahaha.
@thaiphonghp82: mình không thể nào ban được nick của bạn hahaha

Nhờ bác nào đóng lại cái bài này hộ em cái.
Mọi việc đã xong, xin cảm ơn anh Quỳnh nhiều nhiều.
Chúc anh luôn lạc quan yêu đời.

dihuta

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Đã đóng dùm bác rùi. Nhớ cho tiền bo uống sữa nhá.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...