Cùng tìm hiểu và giúp đỡ nâng cao trình độ chụp ảnh DSLR

Các thớt khác của admin

hungD5

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
các bác cho e hỏi 1 cấu, có dòng máy ống kính nảo mà có giao diện bằng tiếng việt ko nhỉ, e định mua cho ông giá 1 con đốt thời gian khi về hưu

Tiệp Trần Xuân

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
các bác cho e hỏi 1 cấu, có dòng máy ống kính nảo mà có giao diện bằng tiếng việt ko nhỉ, e định mua cho ông giá 1 con đốt thời gian khi về hưu
Theo e được biết thì dòng máy ảnh du lịch có giao diện tiếng việt; còn dòng máy DSLR thì chưa có thì phải; việc giao diện tiếng việt cũng không cần thiết lắm đâu, bạn có thể dành thời gian để cùng "ông giá" trao đổi & nghiên cứu ạ.
P/s : không biết bạn có viết nhầm từ "ông giá" không. :)

K

KT3-TPHCM

Thời máy phim muốn có những bức ảnh chất lượng thì hơi khó, còn thời này có lẽ đơn giản nhiều,Hiện nay máy kỹ thuật số có quá nhiều công dụng, số người mà biết hết tất cả các tác dụng trong máy rất hiếm,cho nên hầu như họ chỉ biết những cái chính thôi,nhiều quá ít ai nhớ hết nổi.

Kẻ rong chơi

Tuỳ duyên
GÂY DỰNG
Hồi mới cứ chụp lia lịa rồi về Crop lại để có hình ưng ý. Giờ chụp nhiều, có chọn lọc, và không phải Crop nữa.
Đã biết chụp hình DSLR thì không muốn chụp bằng điện thoại, cho dù là Samsung, IP giờ cũng xóa phông điên đảo nhưng không thể bằng.

Bài viết cần bạn xem thêm

Các bác cho em hỏi với. Hôm qua em thấy có bài đăng kính thực tế ảo của bác chủ nào em không nhớ. giá khởi điểm là 200k, em đang đấu là 210k. Hôm nay em không tìm thấy thớt đó đâu, vào mục đang theo dõi cũng không thấy. Các bác thông não giúp em với. ...