cuộc goi từ ASUS P535 không nghe được

11 Tháng mười hai 2007 lúc 21:36
Có cao thủ nào rành về ASUS P535 giúp em với. COn máy của em đang dùng ngon đột nhiên dở chứng. Em nhân cuộc goi thi loa nghe giong người gọi đến vẫn bình thường, gọi đi thì người nhận cuộc gọi của em lại bảo giong em nhỏ quá hoặc không nghe thấy gi mặc dù em đã gào vỡ cả họng. Có phải đầu bộ phận nhận giong nói của em để truyền đi có vấn đề hay trục trặc chỗ nào đó? Có cao thủ nào có cao kiến gì không, giúp em với, em cảm ơn nhiều

12 Tháng mười hai 2007 lúc 11:34
Có cao thủ nào rành về ASUS P535 giúp em với. COn máy của em đang dùng ngon đột nhiên dở chứng. Em nhân cuộc goi thi loa nghe giong người gọi đến vẫn bình thường, gọi đi thì người nhận cuộc gọi của em lại bảo giong em nhỏ quá hoặc không nghe thấy gi mặc dù em đã gào vỡ cả họng. Có phải đầu bộ phận nhận giong nói của em để truyền đi có vấn đề hay trục trặc chỗ nào đó? Có cao thủ nào có cao kiến gì không, giúp em với, em cảm ơn nhiều
theo mình thì phải thay lại mic rồi bạn ạ:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng mười hai 2007 lúc 13:36
Trước hết bạn thử dùng headphone hoặc tai nghe bluetooth xem có ổn kg đã rồi mới kết luận là mic có vấn đề hay kg được

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng mười hai 2007 lúc 17:40
Chuyên gia ơi là chuyên gia :). Nếu thử với headset mà người ta vẫn nghe được thì đúng là vấn đề ở mic. Bạn nghe được người ta mà người ta kg nghe được bạn thì phải thử bằng cách đó chứ cách nào ??? Có phải cái gì cũng cứ bổ máy ra ngay đâu :)

12 Tháng mười hai 2007 lúc 18:40
Chuyên gia ơi là chuyên gia :). Nếu thử với headset mà người ta vẫn nghe được thì đúng là vấn đề ở mic. Bạn nghe được người ta mà người ta kg nghe được bạn thì phải thử bằng cách đó chứ cách nào ??? Có phải cái gì cũng cứ bổ máy ra ngay đâu :)
Em đâu có khuyên người ta bổ máy đâu

anh nên đọc kỹ đã nhé

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình cờ biết cái app khá hay chia sẽ các bạn: camera giao thông VN CAM chonphép xem trước tình hình giao thông thích hợp cho lộ trình di chuyển sắp tới thí điểm cho ba thành phố chính! Nhưng chắc trong giai đoạn phát triển nên app camera load hơi chậ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday