Cuộc thi: "Tìm hiểu thế giới Điện Ảnh" cùng MegaVstar

Các thớt khác của roanchenglong

roanchenglong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chào cả nhà nhà mình nhé

Nếu Mem nhà mình thực sự yêu thích phim và có một lượng vốn thông tin về phim ảnh thì mời cả nhà thử sức với 10 câu hỏi trong kho tàng 5000 câu hỏi trắc nghiệm và giành những phần quà đặc biệt của cuộc thi.

Săn Lùng Giải Thưởng
cùng MegaVstar

Chương trình tìm hiểu thế giới điện ảnh bao gồm một ngân hàng lưu trữ câu hỏi trắc nghiệm các thông tin liên quan tới thế giới điện ảnh do Tập Đoàn Bưu Chính Viễn Thông VNPT và HHVN phối hợp tổ chức. Với một thể lệ thi đơn giản, dễ chơi và dĩ nhiên là dễ trúng thưởng

Chỉ cần cả nhà có một sự am hiểu nhất định và một chút may mắn, biết đâu một trong số các Mem của nhà mình sẽ thành chủ nhân của 30 giải thưởng ngày với phần quà gồm một USB trị giá 300.000 VND

Khi các Mem của nhà mình đã vượt qua được các đối thủ với những câu hỏi mở đầu đơn giản, Mem nhà mình sẽ có cơ hội tranh tài với những câu hỏi hóc búa hơn và diễn nhiên phần quà mỗi tuần cũng sẽ phải bự hơn
01 giải nhất: 01 máy ảnh Sony, trị giá 5.000.000VND
01 giải nhì: 01 điện thoại di động trị giá 2.500.000 VND
01 giải ba: 01 Ipod hoặc HDD di động trị giá 1.500.000 VND

Mem nhà mình thấy sao
Những câu hỏi trắc nghiệm không phải là không có hướng giải quyết đối với một Mem HHVN đúng không cả nhà

Chúc Mem nhà mình sẽ trở thành chủ nhân giải thưởng Ngày đầu tiên của Săn lùng giải thưởng cùng MegaVstar vào ngày mai 11/12/2009

Giới thiệu với các bạn một chút thông tin về dịch vụ MegaVstar:
Chắc hẳn các Mem nhà mình không lạ với việc tìm kiếm và xem phim online trên mạng, nhưng hiện nay các trang web phim đều có chất lượng không cao do sử dụng link upload từ những host mang tính chia sẻ, vì vậy chất lượng hình ảnh, độ load đều không thỏa mãn được bạn. Với MegaVstar một dịch vụ mới của VNPT các Mem nhà mình sẽ được thưởng thức những thước phim chất lượng cao, tốc độ truyền tải nhanh, đơn giản, kho lưu trữ phim đa dạng và phong phú, bao gồm các thể loại phim, đặc biệt là các bộ phim kinh điển của Việt Nam và Thế giới. Mem nhà mình sẽ có những trải nghiệm khác khi đến với MegaVstar

Taifu

NHẬP HỘI
trong đó nhìu người cao thủ ghê gớm. vô hôm đầu mới có tiếng mà đã có người hơn trăm điểm. :(( ngất

vô đối bình thường. vì hình như làm spam thì phải chớ cả seach cả làm sao mà nhanh được đến thế cơ chứ L-)L-)

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.