[TOÀN QUỐC] Cuối tuần tiếp hàng dành cho các Bác kt 23:13 20/08

Các thớt khác của livina Lịch sử giao dịch của livina (0)

19 Tháng tám 2017 lúc 15:06
Mô tả sản phẩm.

Máy phun xịt rửa áp lực hiệu Black & Decker PW1200. Một thương hiệu nổi tiếng của Mỹ trên 100 năm.
Máy xịt rửa Black & Decker PW1200 sẽ mang đến cho bạn tiện ích đa dạng trong việc rửa xe, rửa kính, xịt bay các vết bẩn cứng đầu dầu nhớt trên sàn, xịt rửa sàn nhà, vệ sinh nhà xưởng,… Với áp lực nước cao, có thể điều chỉnh độ lớn, nhỏ tùy ý, sản phẩm có thể phun nước đến tận ngóc ngách của xe mà tay không thể đưa vào để chà rửa được hay các vật dụng có kích thước to khác.

Máy xịt rửa Black & Decker PW1200 dễ dàng làm sạch, rửa trôi mọi bụi bẩn nhờ vào tác dụng áp lực lớn của nước. Với thiết kế gọn nhẹ, không chiếm nhiều diện tích, bạn có thể di chuyển máy xịt rửa Black & Decker PW1200 đi khắp nơi mà không lo vướng víu, nặng nề cũng như có thể dễ dàng bảo quản, cất giữ khi không sử dụng.

Model PW1200-B1
Công suất 1200W
Áp lực 90 bar
Súng xịt có điều chỉnh tia xịt
Bình phun xà phồng rửa xe.
Link tham khảo nhé các Bác
hay link ở đây ah. hay ở đây

Video về các máy xịt rửa áp lực Black&Decker nhé

Đấu giá gồm 3 sản phẩm, gồm MS1, MS2, MS3
Giá khới điểm: 1099k.
Bước giá: >=10k, chấp nhận đơn vị tính k.
Giá bán ngay: 1449 k - Free Ship và tặng 1 kìm đa năng Sata thương hiệu nổi tiếng USA, phù hợp bỏ trên xe.

Kết thúc: 23h13 ngày 20/8/2017.

@HHVN - SECURITY : Em xin ủng hộ HHVN 30k.
- Ngòai khu vực Tp HCM người nhận trả tiền ship. Trong Tp HCM nhận tại khu vực gần Trường ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật Tp nhé.
- Người tham gia đấu giá để lại tên và sốđiện thoại, Tp như qui định cho lần bỏ giá đầu tiên.
- Chấp nhận đơn vị k tương đương 1000vnđ.
- Mọi chi tiết khác tuân thủ theo nội quy của Handheld
Thông tin người đấu giá
Hòang
Di động: 0918 Một Một 0 Một 66
Số bàn: 08 8686 sáu sáu 33

20 Tháng tám 2017 lúc 21:13
Ms 1 khởi điểm.
Luân 098.2345.098 Đà Nẵng.
Win mình chuyển khoản rồi bác gửi hàng loại chậm nhất có thể (trọng lượng nặng + không cần gấp).
Đi Đà nẵng nếu chuyển chậm thì tầm 50k thôi Bác

20 Tháng tám 2017 lúc 21:55
Bác chủ ơi.. máy của e về đến đâu rồi.. 5,6 ngày rồi mà chưa thấy đâu.. bác gửi e mã bill đi..
Em sorry Bác, quên mất gửi số Bill cho Bác. EM đã PM cho Bác, máy tới Bác rồi đó, chắc sáng mai là phát cho Bác đó

21 Tháng tám 2017 lúc 08:19
Ms 1 khởi điểm.
Luân 098.2345.098 Đà Nẵng.

Win mình chuyển khoản rồi bác gửi hàng loại chậm nhất có thể (trọng lượng nặng + không cần gấp).
Chúc mừng người chiến thắng. Anh Check PM nhé

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ các mod xử lý dùm em vụ này:

Bạn @Linh-tn thắng đấu giá nhưng không tiến hành giao dịch, gọi điện không nghe máy, nhắn tin không trả lời. Mong mod xử lý giùm. Em cảm ơn

https://www.handheld.com.vn/threads ...
Lazada Vietnam Master card on Monday