Cứu cứu ..............

21 Tháng mười hai 2007 lúc 13:06
Hic hic. E vừa Hand Reset con Atom exec xong. Khời động lại nó ra man hình có biểu tường Window và dòng chữ : "Tap the screen to set up your window mobile based device."
Tích vào làm hình thì hiện ra chữ "align screen" cứ mãi như vậy. hic hic giờ e phải làm sao để vào được Win đây..

21 Tháng mười hai 2007 lúc 14:32
Hic hic. E vừa Hand Reset con Atom exec xong. Khời động lại nó ra man hình có biểu tường Window và dòng chữ : "Tap the screen to set up your window mobile based device."
Tích vào làm hình thì hiện ra chữ "align screen" cứ mãi như vậy. hic hic giờ e phải làm sao để vào được Win đây..
Mới dùng mà nghịch ngợm quá nhỉ:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Bạn cố mà căng mắt ra chọt cho chính xác vào .Nếu làm mà vẫn ko đc thì up

rom >>>ko dc thì thay cảm ứng thôi

21 Tháng mười hai 2007 lúc 17:57
hehehe !

Mới dùng mà nghịch ngợm quá nhỉ:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Bạn cố mà căng mắt ra chọt cho chính xác vào .Nếu làm mà vẫn ko đc thì up

rom >>>ko dc thì thay cảm ứng thôi
mấy bác thông cảm cho bác này đi ! tui dám chắc là mới "làm" lần đầu ! hehe . ko sao đâu bạn, bạn nhấn bút mạnh mạnh tay hơn tí vào cái dấu (+) cho nó chạy vài vòng (thường thì 1 vòng thôi) tui bít là nhác tay nên ko dám chọt mạnh ! mún chắc ăn thì nhấn giữ 1 vài giây cho chắc ăn lun rùi thả bút ! xong còn vài bước nữa nha ! xem trên màn hình nó bảo gì làm nấy (bảo cut & paste) là đc. nói thật là em cũng chẵng thấy chỗ nào hướng dẫn chi tiết về HR cả ! (bác nào chỉ cũng chĩ nói nhấn giữ nút này nút kia ko thôi !!! chứ đâu có nói cái khoản khi HR rùi làm gì nữa ?!) nên em đây vô cùng thông cảm cho bác đây !vì em cũng 1 lần như vậy :D !

ducbinh.vn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng mười hai 2007 lúc 18:00
chọt chính xác 5 vị trí có dấu cộng, tiếp theo các hướng dẫn để máy tự cài lại HDH
Chọt cẩn thận, ra ngoài dấu cộng là có máy mới dùng đấy

Jamesbond

Là gì chả được!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng mười hai 2007 lúc 10:41
Bác muốn Thanks ai thì cứ nhấn vào cái cân bên trái, ở giữa dấu tròn xanh và hình tam giác.

Còn nhiều trò lắm. Cứ chọt đi, sẽ tích lũy được nhiều kinh nghiệm ngay thôi. Chúc vui

Bài viết cần bạn xem thêm

Theo dõi vụ này mấy hôm nay. Sắp tới chắc chắn cổ phiếu và doanh thu sẽ sụt giảm. Các các HHVN dùng loại này nhiều không ạ!
https://vnexpress.net/tin-tuc/the-g...-voi-7-5-trieu-usd-tien-bao-lanh-3852824.html ...
Lazada Vietnam Master card on Monday