Cứu dùm em con T-Mobile XDA

29 Tháng chín 2007 lúc 13:56
Em có 1 con Pocket PC T-Mobile bị đứt sợi dây nối từ màn hình tới cái mainboard, đem ra GSM ở Sài Gòn thì bảo ko thay dây được, phải thay màn hình, ko biết có ai có màn hình hay có thể thay dùm em sợi dây màn hình ko.Em xin rất chân thành đa tạ. Số đt của em là 0919.27.37.17. Chân thành cám ơn các đàn anh có kinh nghiệm trong ngành giúp ơỡ.

Attachments

4 Tháng mười 2007 lúc 08:50
Cứu em với các bác(T.T)

Sao ko có ai cứu con pocket pc dùm em hết vậy. Con pocket pc của em y chang như con O2 1 các bác ạh, O2 1 ơời đầu cũng cùng loại, em thấy kiểu dáng cũng y chang, chắc là cùng loại màn hình rồi, bác nào giúp em với.

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười 2007 lúc 11:01
Kiếm cái màn hình cho em nó cũng là một điều nan giải đấy, ừ mà cái máy này trông còn mới gớm nhỉ?

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười 2007 lúc 23:05
Nhìn cái hình bạn chụp, vẫn thấy bình thường mà. Cái màn hình có hư gì đâu?

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng mười 2007 lúc 07:46
Các pác có biết ở đâu bán phụ kiện O2 ở SG ko, em muốn đi hỏi thử xem nơi nào bán phụ kiện để tìm mua cái màn hình, biết đâu hên xui có thì sao.
- bạn search trên này đi có nhiều địa chỉ lắm như:92 Trần Nhân Tôn,386 Võ Văn Tần,196 Trần phú.... Chúc bạn sửa được máy .

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng mười 2007 lúc 00:33
cái chính là máy naỳ rất rất là hiếm bác ạh,bác phải hiểu là tuổi đời của nó rất cao rồi,nên phụ kiện của nó đâu còn nhiều nữa,h chỉ còn hai phương án thôi
-Hoặc bán đi,để dành mua máy mới
-Hoặc tìm mua một cái như thế này nhưng chết chỗ káhc như main,flash... rồi thay cái màn hình cảu nó vào :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có mua 1 cái laptop Asus ROG trên tiki 28tr đc công ty tài trợ 16tr, nhưng hoá đơn tiki xuất cty em nó hok đồng ý. Nó bảo >20tr thì bên thuế quy định tiền phải đc ck từ tk cty, mà lúc mua em lỡ dùng thẻ credit cá nhân rồi. Em gọi tiki để nhờ nó là ...
Lazada Vietnam Master card on Monday