Cứu em, treo 680 bị đơ phần âm thanh.

12 Tháng mười 2007 lúc 01:14
Hôm nay nhóc treo 680 của em tự nhiên nổi hứng điên bất tử >.<. Hôm qua em vẫn dùng phone bình thường nhưng bắt đầu từ trưa nay ai gọi cho em hay em gọi đi thì em đều ko nghe đc người kia nói. Đôi khi em gọi cho người khác, người ta nhấc máy lên thì máy của em tự động ngắt cuộc gọi:(. Nghĩ là có vấn đề về micro, em thử chạy Ptunes thì nhận đc kết quả là Ptunes có chạy nhưng ko phát ra nhạc >.<. Cơ mà phần hẹn giờ hay báo lịch vẫn hoạt động, đến giờ chuông vẫn đổ rất to. Em ức chế nghĩ là hard reset là hết. Ai ngờ hard reset xong thì vẫn là 1 chữ hỏng tròn trĩnh :confused: . Em ko biết nhóc treo bị làm sao nữa :( . Gắn bó đc có hơn tháng mà em nó đã đổ đốn rồi:mad: . Ai biết cách chữa chỉ em với :(

13 Tháng mười 2007 lúc 11:01
cái này bạn mang qua ben Nhật Cường bảo họ kiểm tra giúp coi bị cái gì? ĐC: 41 lÝ Quốc Sư

14 Tháng mười 2007 lúc 20:15
Hí hí em post bài bên tinhte và đã sửa đc rồi :D. Lỗi này xảy ra khi em đang nghe bằng tai nghe, em lại nhấn luôn nút tắt loa ở trên máy. Sau đó em mới tháo tai nghe ra và tắt Ptunes(bình thường em làm ngược lại thì ko sao). Em đã sửa bằng cách gắn tai nghe vào rồi rút ra thật mạnh tầm chục lần :D. Lúc gắn tai nghe vào em vẫn nghe đc ptunes, rút mấy lần đầu vẫn ko nghe đc loa ngoài , sau chục lần thì tiếng đã ra đc loa ngoài ^^
Lần sau rút kn cứ tắt ptunes, rút tai nghe rồi mới đụng đến nút tắt tiếng ^^

Bài viết cần bạn xem thêm

Gần đến mùa World Cup rồi
A e chuẩn bị gì chưa
Bản thân đang háo hức lắm
Thấy vấn đề bản quyền hình như bị trục trặc nên thôi mình chủ động chuẩn bị trước
E này bao xem mượt. Mình ship e nó Amazon về 3 năm nay rồi. Phải n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday