Cứu em với các bác ơi!!!

Các thớt khác của newmember17
3 Tháng tư 2007 lúc 11:08
Trong lúc em đang cài lại Win XP P2 thì thấy có dòng báo lỗi hơi lạ " Windows coult not load the installer for Battery. Contact your hardware vendor for assistance." rồi sau đó là "Dickdrive" và "CDROM". Khi cài xong thì không vào được Win mà ra màn hình xanh xanh với những dòng chữ trắng xuất hiện trong 1 giây rồi khởi động lại máy lun. Bác nào biết hay có kinh nghiệm trong vụ này vui lòng chỉ em với, cảm ơn các bác nhiều nhiều. A quên máy của em là HP Zt3000. Còn phải thêm những thông tin gì nữa không nhỉ. :(

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng tư 2007 lúc 14:27
Anh thử setup lại máy nhưng xài với Adaptor xem sao, đừng gắn pin nha anh, em kô hiểu ý câu báo lỗi đầu lắm nhưng câu sau thì hình như là phần cứng bị lỗi rồi, phải liên lạc với nhà sản xuất thôi.

4 Tháng tư 2007 lúc 09:23
Cảm ơn các bác đã quan tâm, hôm nay cháu nó đã... hichic chạy lại bình thường rùi :D. Cảm phiền bác Mod đóng hộ em bài này nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước Facebook, Yahoo đã từng là mạng xã hội được các thế hệ 8X, 9X "nghiện" sử dụng. Thế nhưng, những sai lầm sau đây đã gây nên sự sụp đổ của "gã khổng lồ" công nghệ một thời.

Vào tháng 7 năm nay, mạng xã hội Yahoo phổ biến m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday