Cứu em với các pác ơi

Các thớt khác của tung_view_sonic

tung_view_sonic

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
27 Tháng chín 2007 lúc 12:50
Em muốn lấy Driver này về cài vào máy của em xem thử có hợp với XP hay không đó mà,nhưng sao down hơn 1 tiếng mà cũng chỉ được 31% thôi,em chờ mà phát mệt luôn.
Pác nào cao thủ trong Download giúp em với,đường link đây nè:
http://rapidshare.com/files/57546874...A135-S4527.rar
Em xài Toshiba A135-S4417 dùng Vista hơn tháng nay rồi,em chán lắm,mà em cần làm việc trên máy nhiều,down cái Driver A135-S4527 về dùng thử mà sao khó khăn thế,em mệt mỏi lắm rồi.Bây giờ em muốn bỏ luôn con Laptop này cho xong chuyện,chứ học cũng chẳng được mà làm cũng chẳng được gì cả.Thôi em chào các pác em về đây,ngồi net nãy giờ 3 tiếng rồi cũng chỉ down được 31%,em down bằng IDM mà...hu hu...

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng chín 2007 lúc 12:57
Em muốn lấy Driver này về cài vào máy của em xem thử có hợp với XP hay không đó mà,nhưng sao down hơn 1 tiếng mà cũng chỉ được 31% thôi,em chờ mà phát mệt luôn.
Pác nào cao thủ trong Download giúp em với,đường link đây nè:
http://rapidshare.com/files/57546874...A135-S4527.rar
Em xài Toshiba A135-S4417 dùng Vista hơn tháng nay rồi,em chán lắm,mà em cần làm việc trên máy nhiều,down cái Driver A135-S4527 về dùng thử mà sao khó khăn thế,em mệt mỏi lắm rồi.Bây giờ em muốn bỏ luôn con Laptop này cho xong chuyện,chứ học cũng chẳng được mà làm cũng chẳng được gì cả.Thôi em chào các pác em về đây,ngồi net nãy giờ 3 tiếng rồi cũng chỉ down được 31%,em down bằng IDM mà...hu hu...
Download từ Rapidshare, nếu bạn không có Acc Premium thì không nên dùng phần mềm hỗ trợ download và nên download vào thời điểm tốc độ download cao (nửa đêm, giữa trưa...)

Tốt nhất là nhờ ai đó có Acc Premium download hộ :)

28 Tháng chín 2007 lúc 09:57
Địa chỉ của em nè anh pilot ơi: tung_view_sonic@yahoo.com.vn
Cảm ơn anh nhiều nghen,lấy được rồi về em cài thử mà được luôn thì hay lắm,lúc đó em sẽ nhớ ơn anh lắm đó.
Nếu được, mời anh nhậu một bữa cho đã luôn. Thanks!
Trời mấy chục MB đâu chuyển qua email được ?? Cho cái địa chỉ nhà/ nơi công tác để tôi gửi nguyên cái CD cho.

tung_view_sonic

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng chín 2007 lúc 11:36
Trời ơi, thế thì còn gì bằng. Anh Pilot ơi,sao anh tốt với em thế,em cảm ơn anh nhiều nha,nếu có dịp em sẽ hậu tạ anh sau nghen.
Địa chỉ của em nè: Bùi Thanh Tùng, Lớp 47CT, Khoa Cơ Khí, Trường ĐH Nha Trang, 02 Nguyễn Đình Chiểu,TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.
Em cảm ơn anh nhiều lắm ạ....

Bài viết cần bạn xem thêm

Theo các bác Việt Nam sẽ thắng mấy 0 ah.
Em dự lượt đi và về là 4-2.
Ace cbi tinh thần đi bão thôi.
Lazada Vietnam Master card on Monday