cứu em với em ko hiểu

quan789

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
nhờ các pác giúp đỡ cho em,em download full power về rùi dùng thử ai ngờ bay giờ máy em cứ báo Src/FullPowerPalmOne04.c,Line:39,cannot find bde và cứ reset hoài ko thể nào mở được mong các pác giúp đỡ gấp giùm em
cám ơn các pác trước

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn phải Hardreset lại máy thôi!
Làm như sau để hardreset: đồng thời kích hoạt nút reset và nút power on/off, sau đó bỏ nút reset ra trong khi vẫn giữ nút power on/off, khi nào thấy màn hình hiện lên logo PALM POWERED thì thả nút power on/off ra, lúc đó máy sẽ hỏi ấn thêm 1 nút nào đó để confir, ấn vô nút đó để hardreset máy.
Thân

maluoi

VERIFIED!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Không cần thiết phải Hardreset máy lại đâu. Tại phần mềm đó không tương thích với phiên bản máy Palm hiện tại. Chỉ cần xoá phần mềm đó đi là Ok. Hardreset lại hơn thừa và không cần thiết.

hieukt78

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hình như theo cách tả của bác đó là reset liên tục mà. Có vào được màn hình chính của Palm đâu mà xoá thằng đó? Bác nào biết cách xoá thì bảo tôi với, tôi không biết?

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
maluoi said:
Không cần thiết phải Hardreset máy lại đâu. Tại phần mềm đó không tương thích với phiên bản máy Palm hiện tại. Chỉ cần xoá phần mềm đó đi là Ok. Hardreset lại hơn thừa và không cần thiết.
Tôi cũng không biết, bảo tôi với!!!!!
He he, các bác cho em spam bài này nhé :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình cần cho bay Breitling A17040, AR xanh lét, thép bóng rợn người, sai số -2/+2s 1 ngày!
Giá 26tr.
Các bác quan tâm ib hoặc liên lạc SDT 0945174098
Mình ở Nguyễn Xiển - Hà Nội
Cảm ơn các bác! ...