Cứu em với...gấp lắm.

Các thớt khác của Mikami
11 Tháng một 2007 lúc 17:16
Em sử dụng Free Hide Folder để ẩn các thư mục quan trọng trong máy tính.Bây giờ unhide thì không còn đầy đủ các file,uninstall thì không được.Em cài Win lại,vẫn không thấy đầy đủ các file.Em nghĩ dữ liệu vẫn chưa mất vì xem dung lượng ổ cứng thì thấy vẫn đầy đủ,chắc bị dấu đi thôi.Các bác giúp em lấy lại dữ liệu với,hay có chương trình nào khôi phục lại dữ liệu không?Mấy cái file này quan trọng lắm,không có chắc em chết mất các bác ơi.Xin chân thành cám ơn các bác....

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng một 2007 lúc 17:29
Bác thử tháo ổ cứng ra đem lắp sang máy khác xem có hiện các file đấy ko ? Bởi trên nguyên tắc thì khi đem sang Win khác như 1 ổ cứng bt các chương trình giấu file, password sẽ mất tác dụng...

Hoặc là kết nối máy bác với 1 mạng Lan, rồi xem từ máy khác xem có hiện ko ?, Ngoài ra bác thử lên Google, gõ từ khóa "Tên-phần-mềm" "Loss Data" xem có ai bị tình trạng tương tự và đã giải quyết được rồi ko ?

11 Tháng một 2007 lúc 19:14
Ổ đĩa chứa Win và ổ chứa dữ liệu của em nằm ở 2 ổ cứng khác nhau.Với lại khi cài Win lại thì chương trình Free Hide Folder đã mất,tuy nhiên dữ liệu mà em hide trước đó lại không hiện lại đầy đủ.Mong các bác giúp em.Thanks...

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đăng đấu giá Ghế Massage tại đây https://www.handheld.com.vn/threads...d-luxury-massage-chair-end-23-01-24-9.500365/
Bác @mrpink thắng đấu giá nhưng không tiến hành giao dịch. Em đã tag Mod [U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday