cứu em với mấy anh ơi o2 mini MDA

3 Tháng chín 2007 lúc 03:20
làm ơn giúp em với các anh ơi!! em dùng o2 mini..dế của em bị mất loa trong(loa nghe điện thoại ý) loa ngoài vẫn oke.trong lúc nghe điện thoại em giữ nút tăng volume thì vẫn nghe thấy be bé tiếng..em đoán là ko phải do hỏng loa...các anh có thể cho em biết nguyên nhân và cách khắc phục được ko ah..em cảm ơn rất nhiều!!!:confused: :confused: :confused: :confused:

3 Tháng chín 2007 lúc 11:25
làm ơn giúp em với các anh ơi!! em dùng o2 mini..dế của em bị mất loa trong(loa nghe điện thoại ý) loa ngoài vẫn oke.trong lúc nghe điện thoại em giữ nút tăng volume thì vẫn nghe thấy be bé tiếng..em đoán là ko phải do hỏng loa...các anh có thể cho em biết nguyên nhân và cách khắc phục được ko ah..em cảm ơn rất nhiều!!!:confused: :confused: :confused: :confused:
giữ volume mà nghe thấy nhưng nhỏ ,rõ ràng cái loa đó có vấn đề rồi , bác đi mua một cái về tháo ra có thể tự thay đc đấy. chúc thành công

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng chín 2007 lúc 21:00
tiện đây có thể nhìu bác ko bít cách bật loa ngoài cho o2, e nói lun : giữ nút tăng volume và nút gọi 1 cùng lúc:D
kô cần cầu kỳ vậy đâu bác :D,giữ nút nhận cuộc gọi một tí là ô kê mà :D
àh,mà bác lamndunggia này,bác đừng chơi nguyên màu xanh như vậy,em thấy chói mắt quá :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Dạ mod hoặc mọi ng cho em hỏi làm sao để dc mở topic đấu giá ạ. Em có đọc quy định là thành viên trên 30 ngày và có 50 bài (tức thành viên chính thức mới dc đăng đấu giá) làm sao để dc 50 bài ạ, vì em hoạt động tròn mục mua bán rất nhiều ạ. Hix ...
Lazada Vietnam Master card on Monday