cứu em với o2s mất nguồn

3 Tháng sáu 2007 lúc 10:16
hôm trước em up rom cho con o2minis, up xong mất nguồn luôn.xạc cũng không vào nữa.em đã mang đi mấy chỗ sửa điện thoại rồi nhưng không được.hôm qua em vừa liên lạc với bác Phương Anh ở 275 Khâm thiên.nhưng em lại lỡ hẹn với bác ấy ( bác ấy lại đang rất bận). em ngại quá nên không dám đến nhờ bác ấy nữa.các bác có biết chỗ sửa điện thoại nào thật uy tín ở HN không? chỉ giúp em với.em lo cho con "vợ " của em quá.

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng sáu 2007 lúc 17:26
Bác qua my PDA 20 Trần Quốc Toản nhé.

3 Tháng sáu 2007 lúc 23:06
hôm trước em up rom cho con o2minis, up xong mất nguồn luôn.xạc cũng không vào nữa.em đã mang đi mấy chỗ sửa điện thoại rồi nhưng không được.hôm qua em vừa liên lạc với bác Phương Anh ở 275 Khâm thiên.nhưng em lại lỡ hẹn với bác ấy ( bác ấy lại đang rất bận). em ngại quá nên không dám đến nhờ bác ấy nữa.các bác có biết chỗ sửa điện thoại nào thật uy tín ở HN không? chỉ giúp em với.em lo cho con "vợ " của em quá.
mai em mang qua anh đi

anh đã thu xếp ổn công việc rồi ,/...có gì thì alo cho anh nhé

4 Tháng sáu 2007 lúc 08:51
em mang đt ra 88 trần hưng đạo rồi các bác ah.nghe nói bọn sửa điện thoại ở đây chuyên nghiệp và uy tín lắm.vừa xong nó vừa gọi điện báo giá cho em.nó bảo hết 850k.xót hết cả ruột.nhưng thôi, đành chấp nhận vậy chứ biết làm sao được.chỉ mong sao con " vợ " của mình mau mau sống lại.hiihhihi

Bài viết cần bạn xem thêm

1. Đảm bảo rằng tai nghe bạn muốn sử dụng cùng được ghép nối với máy Mac qua Bluetooth và / hoặc được kết nối qua giắc cắm tai nghe.
>> Nếu bạn chưa có máy tính Mac hãy tham khảo máy [URL='https://viettech88.vn/tu-khoa/mac-like-new-gia-duoi-20-tri ...
Lazada Vietnam Master card on Monday