Cứu giúp mình con Ipod video 30Gb sắp chết!

9 Tháng mười một 2007 lúc 00:08
Mình có con Ipod 30Gb nhưng bây giờ kg sử dụng được vì máy tính kg nhận dạng được và mình cũng kg thể nào reset hay làm bất kỳ thao tác nào với nó. Nó luôn hiện ra biểu tượng hình Ipod đang khóc có biểu tượng tam giác kế bên. Mình thật sự lo lắng vì đây là quà kỷ niệm của người yêu tặng. Rất mong các bạn hỗ trợ, hướng dẫn. Cảm ơn các bạn trước nha.

dellhayibm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười một 2007 lúc 20:53
xài ipod kỵ nhất nghe cạn pin. cạn trên chục lần là thấy ngay tác hại
hehe tớ là nạn nhân của việc đó rồi nè , mấy lần sạc = cục sục có cường độ dòng điện thấp hơn + để cạn pin và bây giờ pin đã chai còn có hơn 4 tiếng . Không phải mình không biết là có hại , nhưng mà vẫn phải dùng thế mới a kay chứ

11 Tháng mười một 2007 lúc 22:15
Mình có con Ipod 30Gb nhưng bây giờ kg sử dụng được vì máy tính kg nhận dạng được và mình cũng kg thể nào reset hay làm bất kỳ thao tác nào với nó. Nó luôn hiện ra biểu tượng hình Ipod đang khóc có biểu tượng tam giác kế bên. Mình thật sự lo lắng vì đây là quà kỷ niệm của người yêu tặng. Rất mong các bạn hỗ trợ, hướng dẫn. Cảm ơn các bạn trước nha.
Thử cắm vào máy người khác xem sao bạn à. Có khi máy vi tính cũng hay điên điên lắm. Nếu vẫn không được thì đem ra đại lý Apple ở đối diện trường Nguyễn Thị Minh Khai trên đường ĐBP xem sao. Đại lý ủy quyền của Apple đó.

Bài viết cần bạn xem thêm

Google đang triển khai bản cập nhật liên quan đến việc vuốt từ bên trái và nhấn vào tùy chọn Messages để mở ra một số khả năng mới.

Theo đó, thay vì phải thực hiện một cuộc gọi đến cửa hàng kiểm tra và xem liệu ở đó có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday