Cứu T-Mobile MDA (O2-mini)

lexis

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng chín 2007 lúc 23:54
Các cao thủ,

Mình dùng chú T-Mobile MDA (màu trắng,giống O2 mini) được một thời gian thìhoom nay bỗng dưng nó bị lỗi thế này: Hôm trước nó bị hard reset nên mình ngồi cài lại mấy chương trình: E-dict, iLaunch, Pocket Breeze...

Sau đó các cuộc đt đến thì máy bị treo. Mình hard reset lại lần nữa nhưng khi đến BƯỚC ĐẦU TIÊN: Tap the screen to setup your pocket PC thì không thể được. trong khi đó ấn nút giữa phím navigation thì lại sang được bước tiếp theo là calibration (có chữ thập chạy)

Có phải máy của mình bị hỏng cảm ứng không? Mình đã vuốt mép màn hình.

Có bạn nào biết cach khac phuc hoac cửa hàng nào sửa chữa có UY TÍN ở Hà Nội không?
Thanks!

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng chín 2007 lúc 00:06
anh mô tả kĩ hơn đi, tức là nó bắt align lại hay là không nhận bất cứ cái cảm ứng gì ạ :) vì nếu lệch thì nó vẫn proccess qua bước kế tiếp và bắt align lại mà :D

6 Tháng chín 2007 lúc 08:54
Các cao thủ,

Mình dùng chú T-Mobile MDA (màu trắng,giống O2 mini) được một thời gian thìhoom nay bỗng dưng nó bị lỗi thế này: Hôm trước nó bị hard reset nên mình ngồi cài lại mấy chương trình: E-dict, iLaunch, Pocket Breeze...

Sau đó các cuộc đt đến thì máy bị treo. Mình hard reset lại lần nữa nhưng khi đến BƯỚC ĐẦU TIÊN: Tap the screen to setup your pocket PC thì không thể được. trong khi đó ấn nút giữa phím navigation thì lại sang được bước tiếp theo là calibration (có chữ thập chạy)

Có phải máy của mình bị hỏng cảm ứng không? Mình đã vuốt mép màn hình.

Có bạn nào biết cach khac phuc hoac cửa hàng nào sửa chữa có UY TÍN ở Hà Nội không?
Thanks!
Máy của bạn bị lỗi cảm ứng rồi ,thay lại là ok ngay mà

Bạn mang qua mình làm cho nhé 150k bảo hành 3 tháng:D :D :D :D

6 Tháng chín 2007 lúc 10:24
Vậy lúc nào mình mang qua chỗ bạn xem giúp nha. Anh em cùng HHVN, đừng có bán hàng "không tốt" cho nhau nhé.

đuúng là do cảm ưng rồi bác tìm nơi uy tin thay là okie ngay . chúc bác mau chóng hồi phục cái máy :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đăng đấu giá Ghế Massage tại đây https://www.handheld.com.vn/threads...d-luxury-massage-chair-end-23-01-24-9.500365/
Bác @mrpink thắng đấu giá nhưng không tiến hành giao dịch. Em đã tag Mod [U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday