Cứu với O2 NEO hard Reset không được

12 Tháng năm 2007 lúc 21:00
mình dùng O2 neo, hard reset lại chỉ đến pop-up menus thì dừng lại, màm hình không hiện ra cai gì nữu. Ai gọi đến vẫn nhận máy bình thường.
Bây giờ làm thế nào? vì màn hình không làm gì được. hard reset mấy lần rồi vẫn vậy.
Ai giúp với

linhldv

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng năm 2007 lúc 21:13
mình dùng O2 neo, hard reset lại chỉ đến pop-up menus thì dừng lại, màm hình không hiện ra cai gì nữu. Ai gọi đến vẫn nhận máy bình thường.
Bây giờ làm thế nào? vì màn hình không làm gì được. hard reset mấy lần rồi vẫn vậy.
Ai giúp với
bạn đã làm theo hướng dẫn của máy khi hard reset chưa. nếu đã làm mà ko thành công thì có lẽ là bạn đã bị toi cái màn hình. trong trường hợp này thì mình nghi là bạn chưa làm đúng theo chỉ dẫn wá

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng năm 2007 lúc 21:19
Ai giúp với
Bạn hard reset bằng cách nào? Có thể nói rõ hơn ko? Vì dòng Prophet này thao tác HR hơi khác đó.

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng năm 2007 lúc 21:54
Đến màn popup rồi thì chắc là kô phải bị hỏng màn rồi. CÓ lẽ là phải thử up lại ROM xem sao.
Chú ý khi up rom để ý máy mình là bản G3 hay G4 đê lựa chọn bản phù hợp nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào thứ 4 vừa qua, Microsoft đã thông báo rằng họ sẽ thực hiện nhiều thay đổi ở trang office.com cùng với ứng dụng Office 365 để biến chúng trở nên gọn gàng hơn, giao diện sáng sủa hơn.

Thay đổi lớn nhấ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday