Cứu với (o2 xda II mini)

1 Tháng tư 2007 lúc 06:44
Hôm nay tui có lên vọc web, có nói về cách Uprom cho o2 mini, thấy có cho down bản Qtek 1.13 về, khi copy và chạy File EnterBL.exe trên con dế thì máy cúp cái bụp hiện lên màn hình Serial, tôi tưởng ko sao, ấn nút rs ai ngờ nó vẫn màn hình trắng đen có chữ Serial huhuhuhu, tôi cũng tháo pin và khởi động lại thì vào đc, nhưngkhi nó Install mấy thứ gốc cho o2 xong rùi nó bắt rs, khi rs xong thì nó lại màn hình đen có chữ Serial. huhuhuhhuh:mad: Vậy giờ phải làm sao để hết cái màn hình Serial vậy mấy bạn?

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng tư 2007 lúc 16:58
Trời đất quỷ thần ơi bác chẳng chịu đọc hướng dẫn gì cả là sao.
Đưa máy về bootloader bằng cách bấm tổ hợp 3 phím Power + Camera + SR.
Cắm cáp vào màn hình hiện USB
Chạy file MaUpgradeUt_noID.exe để uprom, nhấn NEXT khi được hỏi.
Khi PC báo đã hoàn thành thì tháo cáp ra và reset máy.
Sau khi xuất hiện màn hình khởi động Qtek bạn phải chờ khoảng 8 đến 10 phút (không sao đâu lần đầu nó thế đấy).
Xong xuôi làm các thủ tục cần thiết như vừa HR.
Lưu ý: nếu có trục trặc trong việc uprom thì remove file radio.nbf sang một thư mục khác, up xong rom thì copy file MaUpgradeUt_noID.exe sang thư mục vừa chứa file radio.nbf để tiến hành up tiếp phần RADIO cho máy, các bước tiến hành giống như vừa uprom.
Lần sau nhớ đọc kỹ bài và tham khảo các bước cho kỹ càng nhé bạn.

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng tư 2007 lúc 17:53
Mình cứ thắc mắc tại sao mọi người up quả qtek này khó khăn và vất vả thế vì phải up riêng lẻ, còn mình up cho cô bồ cũ một phát ăn liền thế mới lạ chứ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday